Hestamannafélagið Sindri


Úrslit móta 2015


Firmakeppni
Pollaflokkur Firma
Björn Vignir Ingason 8 ára Gistihúsið Reyni
Erró  frá Stóru-Heiði, jarpur 21v
F: Röðull frá Steinum
M: List frá Stóru-Heiði
Eig. knapi




Daði Steinn Jóhannsson 6 ára Fjárbúið Glúmur

Röðull frá Herjólfsstöðum, rauðblesóttur 21v
F: Dagur frá Herjólfsstöðum
M: Lísa frá Nykhóli
Eig. Þuríður Inga og Sigurður Ásgrímur




Íris Anna Orradóttir Halldórskaffi

Hera frá Eyjarhólum, móbrún 9v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Iða frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir




Kristín Gyða Einarsdóttir 6 ára Hótel Dyrhólaey

Gola frá Ytri-Sólheimum II, rauð 15v
F: Sólon frá Hóli
M: Elding frá Eyvindarmúla
Eig. Petra K. Kristinsdóttir




Andri Berg Jóhannsson 4 ára Hrefna í Presthúsum

Greipur frá Sauðanesi, rauður 19v
F: Eldur frá Stóra-Hofi
M: Sýsla frá Sauðanesi
Eig. Halldóra Gylfadóttir




Barnaflokkur
1. Tinna Elíasdóttir Giljur Gistihús

Stjarni frá Skarði, brúnstjörnóttur 13v
F: Gustur frá Hóli
M: Gerpla frá Skarði
Eig. Vilborg Smáradóttir



2. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 12 ára Hótel Dyrhólaey

Hraunar frá Borg, brúnn 7v
F: Hrannar frá Þorlákshöfn
M: Eldborg frá Búð
Eig. Jón Þór Árnason



3. Sunna Lind Sigurjónsdóttir 12 ára Víkurskáli

Freysting frá Efstu-Grund, brún 8v
F: Platon frá Sauðárkróki
M: Brenna frá Efstu-Grund
Eig. Heiðar Þór Sigurjónsson



4. Birgitta Rós Ingadóttir 12 ára Snorri Björgvin

Hylling frá Pétursey, jörp 10v
F: Krókur frá Ásmundarstöðum
M: Elja frá Steinum
Eig. knapi



5. Kristín Ólafsdóttir 12 ára FossÍs

Zodiak frá Helluvaði, sótrauður 17v
F: Spegill frá Kirkjubæ
M: Hekla frá Helluvaði
Eig. knapi



5. Birna Sólveig Kristófersdóttir 12 ára Ströndin

Bára frá Eyjarhólum, móálótt 10v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Bylgja frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir




Unglingaflokkur
1. Elín Árnadóttir Icelandair Hótel

Blær frá Prestsbakka, brúnn 8v
F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
M: Gígja frá Prestsbakka
Eig. knapi



2. Þuríður Inga Gísladóttir Ströndin

Otti frá Skarði, jarpur 13v
F: Andvari frá Ey
M: Orka frá Hala
Eig. knapi



3. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir 14 ára Víkurskáli

Drífa frá Ytri Sólheimum II, leirljós 9v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Elding frá Eyvindarmúla
Eig. Einar Guðni og Þorsteinn Björn



4. Sigurjóna Kristófersdóttir 13 ára FossÍs

Þula frá Eyjarhólum, móbrún 9v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Þrá frá Eyjarhólum
Eig. Guðrún Þöll Torfadóttir




Kvennaflokkur
1. Hjördís Rut Jónsdóttir Hótel Dyrhólaey

Straumur frá Írafossi, brúnn 16v
F: Sproti frá Hæli
M: Orka frá Írafossi
Eig. Harpa Rún Jóhannsdóttir



2. Vilborg Smáradottir Gistihúsið Reyni

Stefnir frá Eyjarhólum, móbrúnn 6v
F: Ægir frá Litlalandi
M: Brynja frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir



3. Ásta Alda Árnadóttir Diana

Virðing frá Eyvindarhólum, rauðstjörnótt 11v
F: Húni frá Hrafnhólum
M: Reisn frá Eyvindarhólum
Eig. Árni Gunn, Hanna Arnard, Anita Sól og Hákon Jónsson



4. Vilborg Smáradóttir Efsta-Grund

Framtíð frá Eyjarhólum, ljósmoldótt 6v
F: Ægir frá Litlalandi
M: Folda frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir



5. Jóna Þórey Árnadóttir Skálakot

Brynja frá Bræðratungu, brún 11v
F: Goði frá Miðsitju
M: Brana frá Bræðratungu
Eig. Knapi



6. Lára Oddsteinsdóttir Icelandair Hótel

Von frá Norður-Hvoli, Rauðskjótt 12v
F: Seifur frá Tóftum
M: Glæta frá Norður-Hvoli
Eig. Knapi og Jóhann Pálmason




Karlaflokkur
1. Heiðar Þór Sigurjónsson Hótel Dyrhólaey

Brenna frá Efstu-Grund, rauð 11v
F: Númi frá Þóroddsstöðum
M: Katla frá Ytri-Skógum
Eig. Sigurjón Sigurðsson



2. Árni Gunnarsson Elvar og Kristín

Foss frá Vík 12v brúnblesóttur
F: Magni frá Prestsbakka
M: Blesa frá Núpakoti
Eig. Knapi



3. Þorsteinn Björn Einarsson Hótel Dyrhólarey

Fossbrekka frá Brekkum 3, móálótt 6v
F: Hróður frá Hvolsvelli
M: Ör frá Ytri-Sólheimum 
Eig. Knapi og Ragnar Sævar Þorsteinsson



4. Ingi Már Björnsson Halldórskaffi

Strípa frá Laxárnesi, rauðskjótt 8v
F: Borði frá Fellskoti
M: Lyfting frá Krossi
Eig. Knapi og Hjördís Rut




Unghross í tamningu
1. Kristín Erla Benediktsdóttir Gistihúsið Reyni

Fáfnir frá Sólheimakoti, rauðnösóttur 5v
F: Glymur frá Innri-Skeljabrekku
M: Fiðla frá Sólheimakoti
Eig. Andrína Guðrún Erlingsdóttir



2. Þorsteinn Björn Einarsson Víkurskáli

Fannar frá Eyjarhólum, grár 5v
F: Már frá Feti
M: Hvesta frá Flekkudal
Eig. Halldóra Gylfadóttir



3. Harpa Rún Jóhannsdóttir Arcanum ferðaþjónusta

Hrönn frá Suður-Fossi, jörp 5v
F: Hnokki frá Fellskoti
M: Skerpla frá Tungufelli
Eig. Hjördís Rut og Ingi Már



4. Árni Gunnarsson Gistihúsið Reyni

Ljúfur frá Melum 3, rauðblesóttur 5v
F: Skjóni frá Melum
M: Hera frá Langholti 2
Eig. Jóna Þórey Árnadóttir



5. Kristín Erla Benediktsdóttir Icelandair Hótel

Eivör frá Tröð, moldótt 5v
F: Þulur frá Hólum
M: Gjóska frá Strandarhjáleigu
Eig. Halldóra Gylfadóttir





3. vetrarmót





Pollaflokkur


Björn Vignir Ingason 7 ára


Erró  frá Stóru-Heiði, jarpur 20v

F: Röðull frá Steinum

M: List frá Stóru-Heiði

Eig. knapi





Lára Hlín Kjartansdóttir 7 ára


Þokki frá Eiríksstöðum, grár  17v

F: Toppur frá Eyjólfsstöðum

M: Blýja frá Eiríksstöðum

Eig. Kristín Helga Kristinsdóttir





Bragi Þór Solveigarson 2 ára


Tilfinning frá Vík í Mýrdal, grá 7v

F: Líbrant frá Baldurshaga

M: Elding frá Teigingarlæk

Eig. Solveig Sigríður Gunnarsdóttir





Kristín Gyða Einarsdóttir 6 ára


Gola frá Ytri-Sólheimum II, rauð 14v

F: Sólon frá Hóli

M: Elding frá Eyvindarmúla

Eig. Petra K. Kristinsdóttir





Barnaflokkur
36 stig 1. Tinna Elíasdóttir


Álfdís frá Jaðri 7v rauð

F: Fannar frá  Ármóti

M: Árdís frá Ármóti

Eig. Vilborg Smáradóttir



20 stig 2. Kristín Ólafsdóttir 12 ára


Zodiak frá Helluvaði, sótrauður 16v

F: Spegill frá Kirkjubæ

M: Hekla frá Helluvaði

Eig. knapi



21 stig 3. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 12 ára


Hraunar frá Borg, brúnn

F: Hrannar frá Þorlákshöfn

M: Eldborg frá Búð

Eig. Jón Þór Árnason



23 stig 4. Birgitta Rós Ingadóttir


Hylling frá Pétursey, jörp

F: Krókur frá Ásmundarstöðum

M: Elja frá Steinum

Eig. knapi



13 stig 5. Birna Sólveig Kristófersdóttir 12 ára


Hríma frá Ragnheiðarstöðum, móálótt 18v

F: Reykur frá Hoftúni

M: Hrefna frá Ólafsvík

Eig. Jón Geir Ólafsson



13 stig 5. Elín Gróa Kjartansdóttir 11 ára


Glóa frá Bjarnarstöðum, glóbrún 16v

F: Ylur frá Bjarnastöðum

M: Hjördís frá Bjarnastöðum

Eig. Austurkot ehf








Unglingaflokkur
32 stig 1. Elín Árnadóttir


Blær frá Prestsbakka 7v brúnn

F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

M: Gígja frá Prestsbakka

Eig. Eigandi : Elín Árnadóttir



32 stig 2. Þuríður Inga Gísladóttir


Otti frá Skarði, jarpur

F: Andvari frá Ey

M: Orka frá Hala

Eig. Knapi



21 stig 3. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir 14 ára


Drífa frá Ytri Sólheimum II, leirljós 8v

F: Kolgrímur frá Eyjarhólum

M: Elding frá Eyvindarmúla

Eig. Einar Guðni og Þorsteinn Björn



14 stig 4. Sigurjóna Kristófersdóttir 13


Glanni frá Hveragerði, brúnskjóttur 8v

F:

M:

Eig.





Minna vanir
22 stig 1. Hjördís Rut Jónsdóttir


Strípa frá Laxárnesi, rauðskjótt 8v

F: Borði frá Fellskoti

M: Lyfting frá Krossi

Eig. Knapi og Ingi Már Björnsson



34 stig 2. Guðlaug Þorvaldsdóttir


Foss frá Vík 11v brúnblesóttur

F: Magni frá Prestsbakka

M: Blesa frá Núpakoti

Eig. Árni Gunnarsson



28 stig 3. Ásta Alda Árnadóttir


Kolskeggur frá Hlíðartungu, jarpur 16v

F: Demantur frá Miðkoti

M: Klara frá Hlíð 1

Eig. Elín Árnadóttir



7 stig 4. Lára Oddsteinsdóttir


Von frá Norður-Hvoli, Rauðskjótt 11v

F: Seifur frá Tóftum

M: Glæta frá Norður-Hvoli

Eig. Knapi og Jóhann Pálmason



6 stig 5. Solveig Sigríður Gunnarsdóttir


Ljúfur frá Kiðafelli, Rauðskjóttur 8v

F:

M:

Eig. Sólveig Eyvindsdóttir





Meira vanir
30 stig 1. Þorsteinn Björn Einarsson


Kliður frá Efstu-Grund, rauður 8v

F: Kvistur frá Hvolsvelli

M: Kvika frá Hvolsvelli

Eig. knapi



32 stig 2. Vilborg Smáradóttir


Þoka frá Þjóðólfshaga 1, grá 6v

F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

M: Hylling frá Kimbastöðum

Eig. Knapi



28 stig 3. Harpa Rún Jóhannsdóttir


Straumur frá Írafossi, brúnn 16v

F: Sproti frá Hæli

M: Orka frá Írafossi

Eig. Knapi



7 stig 4. Þorlákur Sindri Björnsson


Framtíð frá Eyjarhólum, ljósmoldótt 5v

F: Ægir frá Litlalandi

M: Folda frá Eyjarhólum

Eig. Knapi og Halldóra Gylfadóttir



6 stig 5. Jóna Þórey Árnadóttir


Brynja frá Bræðratungu, brún 10v

F: Goði frá Miðsitju

M: Brana frá Bræðratungu

Eig. Knapi



19 stig 6. Árni Gunnarsson


Dalvör frá Ey, jarpskjótt 10c

F: Baugur frá Víðinesi 2

M: Jörp frá Ey 2

Eig. Knapi og Guðlaug Þorvaldsdóttir




2. vetrarmót





Pollaflokkur


Kristín Gyða Einarsdóttir 5 ára


Gola frá Ytri-Sólheimum, rauð 14v

F: Sólon frá Hóli

M: Elding frá Eyvindarmúla

Eig. Petra Kristín Kristinsdóttir





Björn Vignir Ingason 7 ára


Erró  frá Stóru-Heiði, jarpur 20v

F: Röðull frá Steinum

M: List frá Stóru-Heiði

Eig. knapi





Lára Hlín Kjartansdóttir 7 ára


Þokki frá Eiríksstöðum, grár  17v

F: Toppur frá Eyjólfsstöðum

M: Blýja frá Eiríksstöðum

Eig. Kristín Helga Kristinsdóttir





Bragi Þór Solveigarson 2 ára


Þytur frá Vík í Mýrdal, brúnn 23v

F: Otur frá Sauðárkróki

M:

Eig. Sigríður Dóróthea Árnadóttir





Barnaflokkur
24 stig 1. Tinna Elíasdóttir


Álfdís frá Jaðri 7v rauð

F: Fannar frá  Ármóti

M: Árdís frá Ármóti

Eig. Vilborg Smáradóttir



10 stig 2. Kristín Ólafsdóttir 12 ára


Zodiak frá Helluvaði, sótrauður 16v

F: Spegill frá Kirkjubæ

M: Hekla frá Helluvaði

Eig. knapi



8 stig 3. Elín Gróa Kjartansdóttir 11 ára


Glóa frá Bjarnarstöðum, glóbrún 16v

F: Ylur frá Bjarnastöðum

M: Hjördís frá Bjarnastöðum

Eig. Austurkot ehf



7 stig 4. Birna Sólveig Kristófersdóttir 12 ára


Hríma frá Ragnheiðarstöðum, móálótt 18v

F: Reykur frá Hoftúni

M: Hrefna frá Ólafsvík

Eig. Jón Geir Ólafsson



16 stig 5. Birgitta Rós Ingadóttir


Hylling frá Pétursey, jörp

F: Krókur frá Ásmundarstöðum

M: Elja frá Steinum

Eig. knapi



13 stig 5. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 12 ára


Von frá Eyjarhólum 6v rauðtvístjörnótt

F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

M: Folda frá Eyjarhólum

Eig. Þorlákur S. Björnsson / Halldóra Gylfadóttir








Unglingaflokkur
22 stig 1. Þuríður Inga Gísladóttir


Otti frá Skarði, jarpur 12v

F: Andvari frá Ey

M: Orka frá Hala

Eig. Knapi



10 stig 2. Kolbrún Sóley Magnúsdóttir 16 ára


Draumadís frá Fornusöndum, rauðstjörnótt 8v

F: Hreimur frá Fornusöndum

M: Frigg frá Ytri-Skógum

Eig. knapi



20 stig 3. Elín Árnadóttir


Blær frá Prestsbakka 7v brúnn

F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

M: Gígja frá Prestsbakka

Eig. Eigandi : Elín Árnadóttir



7 stig 4. Sigurjóna Kristófersdóttir 13


Glanni frá Hveragerði, brúnskjóttur 8v

F:

M:

Eig.



13 stig 5. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir 14 ára


Bylur frá Ytri Sólheimum II 15v rauðblesóttur

F: Hringur frá Brekku

M: Elding frá Eyvindarmúla

Eig. Knapi





Minna vanir
24 stig 1. Guðlaug Þorvaldsdóttir


Foss frá Vík 11v brúnblesóttur

F: Magni frá Prestsbakka

M: Blesa frá Núpakoti

Eig. Árni Gunnarsson



20 stig 2. Ásta Alda Árnadóttir


Kolskeggur frá Hlíðartungu, jarpur 16v

F: Demantur frá Miðkoti

M: Klara frá Hlíð 1

Eig. Elín Árnadóttir





Meira vanir
22 stig 1. Vilborg Smáradóttir


Þoka frá Þjóðólfshaga 1, grá 6v

F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

M: Hylling frá Kimbastöðum

Eig. Vilborg Smáradóttir



18 stig 2. Þorsteinn Björn Einarsson


Kliður frá Efstu-Grund, rauður 8v

F: Kvistur frá Hvolsvelli

M: Kvika frá Hvolsvelli

Eig. knapi



20 stig 3. Harpa Rún Jóhannsdóttir


Straumur frá Írafossi, brúnn 16v

F: Sproti frá Hæli

M: Orka frá Írafossi

Eig. Knapi



14 stig 4. Árni Gunnarsson


Brynja frá Bræðratungu, brún 10v

F: Goði frá Miðsitju

M: Brana frá Bræðratungu

Eig. Jóna Þórey Árnadóttir






1. vetrarmót





Pollaflokkur


Björn Vignir Ingason


Erró  frá Stóru-Heiði

F: Röðull frá Steinum

M: List frá Stóru-Heiði

Eig.








Barnaflokkur
12 stig 1. Tinna Elíasdóttir


Álfdís frá Jaðri 7v rauð

F: Fannar frá  Ármóti

M: Árdís frá Ármóti

Eig. Vilborg Smáradóttir



10 stig 2. Birgitta Rós Ingadóttir


Hylling frá Pétursey, jörp

F: Krókur frá Ásmundarstöðum

M: Elja frá Steinum

Eig.



8 stig 3. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 12 ára


Von frá Eyjarhólum 6v rauðtvístjörnótt

F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

M: Folda frá Eyjarhólum

Eig. Þorlákur S. Björnsson / Halldóra Gylfadóttir





Unglingaflokkur
12 stig 1. Elín Árnadóttir


Blær frá Prestsbakka 7v brúnn

F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

M: Gígja frá Prestsbakka

Eig. Eigandi : Elín Árnadóttir



10 stig 2. Þuríður Inga Gísladóttir


Otti frá Skarði, jarpur

F: Andvari frá Ey

M: Orka frá Hala

Eig. Knapi



8 stig 3. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir 14 ára


Bylur frá Ytri Sólheimum II 15v rauðblesóttur

F: Hringur frá Brekku

M: Elding frá Eyvindarmúla

Eig. Knapi





Minna vanir
12 stig 1. Guðlaug Þorvaldsdóttir


Foss frá Vík 11v brúnblesóttur

F: Magni frá Prestsbakka

M: Blesa frá Núpakoti

Eig. Árni Gunnarsson



10 stig 2. Hjördís Rut Jónsdóttir


Hryðja frá Suður-Fossi

F: Ægir frá Litlalandi

M: Skerpla frá Tungufelli

Eig. Hjördís Rut Jónsdóttir / Ingi Már Björnsson



8 stig 3. Ásta Alda Árnadóttir


Dalvör frá Ey 10v jarpskjótt

F: Baugur frá Víðinesi 2

M: Jörp frá Ey 2

Eig. Árni Gunnarsson / Guðlaug Þorvaldsdóttir





Meira vanir
12 stig 1. Harpa Rún Jóhannsdóttir


Straumur frá Írafossi brúnn

F: Sproti frá Hæli

M: Orka frá Írafossi

Eig. Knapi



10 stig 2. Vilborg Smáradóttir


Þoka frá Þjóðólfshaga 1, grá

F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

M: Hylling frá Kimbastöðum

Eig. Vilborg Smáradóttir



8 stig 3. Þorsteinn Björn Einarsson


Frigg frá Eyjarhólum 7v rauð

F: Andvari frá Ey

M: Dimma frá Eyjarhólum

Eig. Þorlákur Sindri Björnsson / Halldóra Gylfadóttir



7 stig 4. Árni Gunnarsson


Tjörvi frá Prestsbakka 6v brúnn

F: Sveinn-Hervar frá Þúfu

M: Sunna frá Prestsbakka

Eig. Jón Jónsson og Ólafur Oddsson



Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 251
Gestir í dag: 28
Flettingar í gær: 396
Gestir í gær: 31
Samtals flettingar: 880128
Samtals gestir: 125446
Tölur uppfærðar: 14.11.2018 12:11:42