Hestamannafélagið Sindri


05.07.2017 16:53

Streymi á Íslandsmóti

LH vill benda ykkur á:

beina útsendingu frá Íslandsmóti fullorðinna á Gaddstaðaflötum 6-9 júlí 2017 á www.oz.com/lh 
Einn keppnisdagur á 980kr. 
Aðgangur alla fjóra keppnisdagana og til 31.júlí á aðeins 2850kr. Allir helstu gæðingar landsins samankomir í harðri keppni. Nokkrir knapar berjast um síðustu landsliðssætin en liðið verður tilkynnt eftir helgi.

Með þessu móti getið þið fylgst vel með heima og á ferðinni með oz appinu https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/f4c/1/16/1f642.png

26.06.2017 21:23

Úrslit hestaþings Sindra 2017



Niðurstöður
 
 Hestaþing Sindra
 Mótshaldari: Sindri
 Dagsetning: 24.6.2017 - 24.6.2017

Fegursti gæðingur Sindra : Dreyri frá Hjaltastöðum

TöLT T1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Eggert Helgason    Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir  7,17 
2  Róbert Bergmann    Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  7,13 
3  Guðjón Sigurðsson    Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt Trausti  7,10 
4  Sigurður Sigurðarson    Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt Geysir  7,07 
5  Lára Jóhannsdóttir    Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,03 
42893  Elvar Þormarsson    Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Geysir  7,00 
42893  Elvar Þormarsson    Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir  7,00 
8  Vilborg Smáradóttir    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,93 
9  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt Máni  6,90 
10  Hanna Rún Ingibergsdóttir    Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,77 
11  Kristín Ingólfsdóttir    Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,67 
12  Kristín Lárusdóttir    Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt Kópur  6,63 
13  Vilborg Smáradóttir    Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,53 
14  Fríða Hansen    Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt Geysir  6,43 
15  Vilborg Smáradóttir    Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt Sindri  6,30 
16  Hjörvar Ágústsson    Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... Geysir  6,27 
17  Fríða Hansen    Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,17 
18  Vilborg Hrund Jónsdóttir    Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt Trausti  6,07 
19  Vilborg Hrund Jónsdóttir    Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Trausti  5,37 
20  Sigríkur Jónsson    Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  5,13 
21  Larissa Silja Werner    Bomba frá Kjarri Rauður/ljós- nösótt glófext Sleipnir  4,77 
22  Þorsteinn Björn Einarsson    Stör frá Böðmóðsstöðum 2 Bleikur/álóttur stjörnótt Sindri  4,50 
23  Þuríður Inga Gísladóttir    Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt Sindri  4,33 
24-30  Þuríður Inga Gísladóttir    Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  0,00 
24-30  Vignir Siggeirsson    Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00 
24-30  Elín Árnadóttir    Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  0,00 
24-30  Brynjar Nói Sighvatsson    Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00 
24-30  Hermann Árnason    Röskva frá Lynghóli Brúnn/milli- einlitt Sindri  0,00 
24-30  Guðbrandur Magnússon    Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt Kópur  0,00 
24-30  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir    Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri  0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Elvar Þormarsson    Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Geysir  7,39 
2  Vilborg Smáradóttir    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  7,00 
3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt Máni  6,83 
4  Hanna Rún Ingibergsdóttir    Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,61 
5  Kristín Ingólfsdóttir    Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,56 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurður Sigurðarson    Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt Geysir  7,83 
2  Elvar Þormarsson    Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Geysir  7,50 
3  Róbert Bergmann    Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  7,39 
42830  Lára Jóhannsdóttir    Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,33 
42830  Eggert Helgason    Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir  7,33 
6  Guðjón Sigurðsson    Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt Trausti  6,94 
TöLT T7
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jón Ársæll Bergmann    Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,87 
2  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  5,77 
3  Katrín Diljá Vignisdóttir    Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt Geysir  5,20 
4  Kristín Erla Benediktsdóttir    Fjörgyn frá Sólheimakoti Jarpur/milli- einlitt Sindri  5,03 
5  Kristrún Ósk Baldursdóttir    Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt Geysir  4,93 
6  Elínborg Árnadóttir    Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  4,80 
7  Guðrún Þöll Torfadóttir    Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt Sindri  4,63 
8  Hjördís Rut Jónsdóttir    Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  5,92 
2  Jón Ársæll Bergmann    Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,83 
3  Kristrún Ósk Baldursdóttir    Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt Geysir  5,42 
4  Kristín Erla Benediktsdóttir    Fjörgyn frá Sólheimakoti Jarpur/milli- einlitt Sindri  5,17 
5  Katrín Diljá Vignisdóttir    Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt Geysir  5,08 
A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Draumadís frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Rauður/milli- stjörnótt Sindri  8,42 
2  Ás frá Kirkjubæ  Hjörvar Ágústsson   Brúnn/milli- einlitt Geysir  8,34 
3  Þoka frá Þjóðólfshaga 1  Vilborg Smáradóttir   Grár/brúnn einlitt Sindri  8,31 
4  Þruma frá Fornusöndum  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,28 
5  Glaðvör frá Hamrahóli  Kristín Ingólfsdóttir   Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,24 
6  Tindur frá Litla-Garði  Kristín Erla Benediktsdóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  8,23 
7  Sunna frá Vakurstöðum  Brynjar Nói Sighvatsson   Brúnn/milli- einlitt Sörli  8,12 
8  Fossbrekka frá Brekkum III  Þorsteinn Björn Einarsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,10 
9  Depla frá Laxdalshofi  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,00 
10  Erpur frá Efri-Gróf  Þorsteinn Björn Einarsson   Jarpur/milli- stjörnótt Sindri  7,99 
11  Melbrá frá Sauðárkróki  Hermann Árnason   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  7,88 
12  Sálmur frá Skriðu  Vilborg Smáradóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  7,86 
13  Hrönn frá Hörgslandi II  Arnhildur Helgadóttir   Grár/brúnn einlitt Kópur  7,81 
14  Árdís frá Stóru-Heiði  Hermann Árnason   Brúnn/mó- tvístjörnótt Sindri  7,73 
15  Öskubuska frá Miðengi  Harpa Rún Jóhannsdóttir   Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  7,66 
16  Sólrún frá Ásakoti 2  Vilborg Hrund Jónsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,44 
17  Eldey frá Efstu-Grund  Sunna Lind Sigurjónsdóttir   Rauður/milli- einlitt Sindri  7,29 
18  Fjörgyn frá Sólheimakoti  Kristín Erla Benediktsdóttir   Jarpur/milli- einlitt Sindri  7,23 
19  Skuld frá Stokkseyri  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  6,68 
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Draumadís frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Rauður/milli- stjörnótt Sindri  8,50 
2  Glaðvör frá Hamrahóli  Kristín Ingólfsdóttir   Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,50 
3  Þruma frá Fornusöndum  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,40 
4  Sunna frá Vakurstöðum  Brynjar Nói Sighvatsson   Brúnn/milli- einlitt Sörli  8,30 
5  Tindur frá Litla-Garði  Kristín Erla Benediktsdóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  8,28 
6  Fossbrekka frá Brekkum III  Þorsteinn Björn Einarsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,17 
7  Þoka frá Þjóðólfshaga 1  Vilborg Smáradóttir   Grár/brúnn einlitt Sindri  8,12 
8  Ás frá Kirkjubæ  Hjörvar Ágústsson   Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,50 
9  Depla frá Laxdalshofi  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  0,00 
B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Dreyri frá Hjaltastöðum  Vilborg Smáradóttir   Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  8,39 
2  Forni frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,37 
42798  Aðgát frá Víðivöllum fremri  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Kópur  8,36 
42798  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd  Kristín Ingólfsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,36 
5  Sjéns frá Bringu  Vilborg Smáradóttir   Brúnn/mó- einlitt Sindri  8,27 
6  Svarta Perla frá Ytri-Skógum  Elvar Þormarsson   Brúnn/mó- einlitt Sindri  8,14 
7  Hárekur frá Hafsteinsstöðum  Hjördís Rut Jónsdóttir   Rauður/milli- tvístjörnót... Sindri  8,09 
8  Röskva frá Lynghóli  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,01 
9  Trú frá Vík í Mýrdal  Jóna Þórey Árnadóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,87 
10  Ketill frá Efstu-Grund  Sunna Lind Sigurjónsdóttir   Rauður/milli- einlitt Sindri  7,67 
11  Andvari frá Nýjabæ  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,60 
12  Íris frá Stóru-Heiði  Hermann Árnason   Jarpur/milli- einlitt Sindri  7,50 
13  Straumur frá Valþjófsstað 2  Guðbrandur Magnússon   Brúnn/milli- einlitt Kópur  0,00 
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Dreyri frá Hjaltastöðum  Vilborg Smáradóttir   Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  8,59 
2  Forni frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,50 
3  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd  Kristín Ingólfsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,39 
4  Aðgát frá Víðivöllum fremri  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Kópur  8,35 
5  Svarta Perla frá Ytri-Skógum  Elvar Þormarsson   Brúnn/mó- einlitt Sindri  8,24 
6  Hárekur frá Hafsteinsstöðum  Hjördís Rut Jónsdóttir   Rauður/milli- tvístjörnót... Sindri  8,04 
7  Trú frá Vík í Mýrdal  Jóna Þórey Árnadóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,91 
8  Röskva frá Lynghóli  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,73 
UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynjar Nói Sighvatsson    Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,41 
2  Elín Árnadóttir    Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,36 
3  Harpa Rún Jóhannsdóttir    Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,16 
4  Þorsteinn Björn Einarsson    Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  8,15 
5  Þuríður Inga Gísladóttir    Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,00 
6  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir    Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri  7,85 
7  Þuríður Inga Gísladóttir    Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt Sindri  7,76 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynjar Nói Sighvatsson    Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,61 
2  Elín Árnadóttir    Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,45 
3  Þorsteinn Björn Einarsson    Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  8,28 
4  Harpa Rún Jóhannsdóttir    Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,21 
5  Þuríður Inga Gísladóttir    Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,14 
6  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir    Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri  7,89 
UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svanhildur Guðbrandsdóttir    Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli- nösótt Kópur  8,01 
2  Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt Sindri  7,99 
3  Sunna Lind Sigurjónsdóttir    Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  7,90 
4  Elínborg Árnadóttir    Pæja frá Ásmúla Rauður/milli- blesótt Sindri  7,86 
5  Guðrún Þöll Torfadóttir    Perla frá Eyjarhólum Rauður/milli- einlitt Sindri  7,81 
6  Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt Sindri  7,79 
7  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  7,52 
8  Guðrún Þöll Torfadóttir    Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt Sindri  7,25 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  8,37 
2  Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt Sindri  8,08 
42798  Elínborg Árnadóttir    Pæja frá Ásmúla Rauður/milli- blesótt Sindri  8,04 
42798  Svanhildur Guðbrandsdóttir    Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli- nösótt Kópur  8,04 
5  Sunna Lind Sigurjónsdóttir    Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  7,98 
6  Guðrún Þöll Torfadóttir    Perla frá Eyjarhólum Rauður/milli- einlitt Sindri  7,92 

BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Björn Vignir Ingason    Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt Sindri  0,00 
  • 1


Nafn:

Vefstjóri: Halldóra Gylfadóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 64
Gestir í dag: 13
Flettingar í gær: 33
Gestir í gær: 17
Samtals flettingar: 763552
Samtals gestir: 115819
Tölur uppfærðar: 23.8.2017 19:31:22