Hestamannafélagið Sindri


Færslur: 2017 Júní

26.06.2017 21:23

Úrslit hestaþings Sindra 2017



Niðurstöður
 
 Hestaþing Sindra
 Mótshaldari: Sindri
 Dagsetning: 24.6.2017 - 24.6.2017

Fegursti gæðingur Sindra : Dreyri frá Hjaltastöðum

TöLT T1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Eggert Helgason    Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir  7,17 
2  Róbert Bergmann    Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  7,13 
3  Guðjón Sigurðsson    Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt Trausti  7,10 
4  Sigurður Sigurðarson    Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt Geysir  7,07 
5  Lára Jóhannsdóttir    Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,03 
42893  Elvar Þormarsson    Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Geysir  7,00 
42893  Elvar Þormarsson    Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt Geysir  7,00 
8  Vilborg Smáradóttir    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  6,93 
9  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt Máni  6,90 
10  Hanna Rún Ingibergsdóttir    Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,77 
11  Kristín Ingólfsdóttir    Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,67 
12  Kristín Lárusdóttir    Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt Kópur  6,63 
13  Vilborg Smáradóttir    Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt Sindri  6,53 
14  Fríða Hansen    Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt Geysir  6,43 
15  Vilborg Smáradóttir    Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt Sindri  6,30 
16  Hjörvar Ágústsson    Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... Geysir  6,27 
17  Fríða Hansen    Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt Geysir  6,17 
18  Vilborg Hrund Jónsdóttir    Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt Trausti  6,07 
19  Vilborg Hrund Jónsdóttir    Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt Trausti  5,37 
20  Sigríkur Jónsson    Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  5,13 
21  Larissa Silja Werner    Bomba frá Kjarri Rauður/ljós- nösótt glófext Sleipnir  4,77 
22  Þorsteinn Björn Einarsson    Stör frá Böðmóðsstöðum 2 Bleikur/álóttur stjörnótt Sindri  4,50 
23  Þuríður Inga Gísladóttir    Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt Sindri  4,33 
24-30  Þuríður Inga Gísladóttir    Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  0,00 
24-30  Vignir Siggeirsson    Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt Geysir  0,00 
24-30  Elín Árnadóttir    Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  0,00 
24-30  Brynjar Nói Sighvatsson    Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  0,00 
24-30  Hermann Árnason    Röskva frá Lynghóli Brúnn/milli- einlitt Sindri  0,00 
24-30  Guðbrandur Magnússon    Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt Kópur  0,00 
24-30  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir    Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri  0,00 
B úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Elvar Þormarsson    Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Geysir  7,39 
2  Vilborg Smáradóttir    Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  7,00 
3  Ólöf Rún Guðmundsdóttir    Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt Máni  6,83 
4  Hanna Rún Ingibergsdóttir    Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,61 
5  Kristín Ingólfsdóttir    Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt Sörli  6,56 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sigurður Sigurðarson    Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt Geysir  7,83 
2  Elvar Þormarsson    Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt Geysir  7,50 
3  Róbert Bergmann    Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... Geysir  7,39 
42830  Lára Jóhannsdóttir    Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt Fákur  7,33 
42830  Eggert Helgason    Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... Sleipnir  7,33 
6  Guðjón Sigurðsson    Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt Trausti  6,94 
TöLT T7
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Jón Ársæll Bergmann    Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,87 
2  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  5,77 
3  Katrín Diljá Vignisdóttir    Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt Geysir  5,20 
4  Kristín Erla Benediktsdóttir    Fjörgyn frá Sólheimakoti Jarpur/milli- einlitt Sindri  5,03 
5  Kristrún Ósk Baldursdóttir    Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt Geysir  4,93 
6  Elínborg Árnadóttir    Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt Fákur  4,80 
7  Guðrún Þöll Torfadóttir    Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt Sindri  4,63 
8  Hjördís Rut Jónsdóttir    Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt Sindri  0,00 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  5,92 
2  Jón Ársæll Bergmann    Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt Geysir  5,83 
3  Kristrún Ósk Baldursdóttir    Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt Geysir  5,42 
4  Kristín Erla Benediktsdóttir    Fjörgyn frá Sólheimakoti Jarpur/milli- einlitt Sindri  5,17 
5  Katrín Diljá Vignisdóttir    Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt Geysir  5,08 
A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Draumadís frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Rauður/milli- stjörnótt Sindri  8,42 
2  Ás frá Kirkjubæ  Hjörvar Ágústsson   Brúnn/milli- einlitt Geysir  8,34 
3  Þoka frá Þjóðólfshaga 1  Vilborg Smáradóttir   Grár/brúnn einlitt Sindri  8,31 
4  Þruma frá Fornusöndum  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,28 
5  Glaðvör frá Hamrahóli  Kristín Ingólfsdóttir   Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,24 
6  Tindur frá Litla-Garði  Kristín Erla Benediktsdóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  8,23 
7  Sunna frá Vakurstöðum  Brynjar Nói Sighvatsson   Brúnn/milli- einlitt Sörli  8,12 
8  Fossbrekka frá Brekkum III  Þorsteinn Björn Einarsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,10 
9  Depla frá Laxdalshofi  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,00 
10  Erpur frá Efri-Gróf  Þorsteinn Björn Einarsson   Jarpur/milli- stjörnótt Sindri  7,99 
11  Melbrá frá Sauðárkróki  Hermann Árnason   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  7,88 
12  Sálmur frá Skriðu  Vilborg Smáradóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  7,86 
13  Hrönn frá Hörgslandi II  Arnhildur Helgadóttir   Grár/brúnn einlitt Kópur  7,81 
14  Árdís frá Stóru-Heiði  Hermann Árnason   Brúnn/mó- tvístjörnótt Sindri  7,73 
15  Öskubuska frá Miðengi  Harpa Rún Jóhannsdóttir   Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  7,66 
16  Sólrún frá Ásakoti 2  Vilborg Hrund Jónsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,44 
17  Eldey frá Efstu-Grund  Sunna Lind Sigurjónsdóttir   Rauður/milli- einlitt Sindri  7,29 
18  Fjörgyn frá Sólheimakoti  Kristín Erla Benediktsdóttir   Jarpur/milli- einlitt Sindri  7,23 
19  Skuld frá Stokkseyri  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  6,68 
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Draumadís frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Rauður/milli- stjörnótt Sindri  8,50 
2  Glaðvör frá Hamrahóli  Kristín Ingólfsdóttir   Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,50 
3  Þruma frá Fornusöndum  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,40 
4  Sunna frá Vakurstöðum  Brynjar Nói Sighvatsson   Brúnn/milli- einlitt Sörli  8,30 
5  Tindur frá Litla-Garði  Kristín Erla Benediktsdóttir   Brúnn/dökk/sv. einlitt Sindri  8,28 
6  Fossbrekka frá Brekkum III  Þorsteinn Björn Einarsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,17 
7  Þoka frá Þjóðólfshaga 1  Vilborg Smáradóttir   Grár/brúnn einlitt Sindri  8,12 
8  Ás frá Kirkjubæ  Hjörvar Ágústsson   Brúnn/milli- einlitt Geysir  7,50 
9  Depla frá Laxdalshofi  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  0,00 
B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Dreyri frá Hjaltastöðum  Vilborg Smáradóttir   Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  8,39 
2  Forni frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,37 
42798  Aðgát frá Víðivöllum fremri  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Kópur  8,36 
42798  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd  Kristín Ingólfsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,36 
5  Sjéns frá Bringu  Vilborg Smáradóttir   Brúnn/mó- einlitt Sindri  8,27 
6  Svarta Perla frá Ytri-Skógum  Elvar Þormarsson   Brúnn/mó- einlitt Sindri  8,14 
7  Hárekur frá Hafsteinsstöðum  Hjördís Rut Jónsdóttir   Rauður/milli- tvístjörnót... Sindri  8,09 
8  Röskva frá Lynghóli  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,01 
9  Trú frá Vík í Mýrdal  Jóna Þórey Árnadóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,87 
10  Ketill frá Efstu-Grund  Sunna Lind Sigurjónsdóttir   Rauður/milli- einlitt Sindri  7,67 
11  Andvari frá Nýjabæ  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,60 
12  Íris frá Stóru-Heiði  Hermann Árnason   Jarpur/milli- einlitt Sindri  7,50 
13  Straumur frá Valþjófsstað 2  Guðbrandur Magnússon   Brúnn/milli- einlitt Kópur  0,00 
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Dreyri frá Hjaltastöðum  Vilborg Smáradóttir   Rauður/dökk/dr. stjörnótt Sindri  8,59 
2  Forni frá Fornusöndum  Elvar Þormarsson   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,50 
3  Svalur frá Hofi á Höfðaströnd  Kristín Ingólfsdóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,39 
4  Aðgát frá Víðivöllum fremri  Kristín Lárusdóttir   Brúnn/milli- einlitt Kópur  8,35 
5  Svarta Perla frá Ytri-Skógum  Elvar Þormarsson   Brúnn/mó- einlitt Sindri  8,24 
6  Hárekur frá Hafsteinsstöðum  Hjördís Rut Jónsdóttir   Rauður/milli- tvístjörnót... Sindri  8,04 
7  Trú frá Vík í Mýrdal  Jóna Þórey Árnadóttir   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,91 
8  Röskva frá Lynghóli  Hermann Árnason   Brúnn/milli- einlitt Sindri  7,73 
UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynjar Nói Sighvatsson    Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,41 
2  Elín Árnadóttir    Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,36 
3  Harpa Rún Jóhannsdóttir    Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,16 
4  Þorsteinn Björn Einarsson    Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  8,15 
5  Þuríður Inga Gísladóttir    Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,00 
6  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir    Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri  7,85 
7  Þuríður Inga Gísladóttir    Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt Sindri  7,76 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Brynjar Nói Sighvatsson    Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt Fákur  8,61 
2  Elín Árnadóttir    Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt Sindri  8,45 
3  Þorsteinn Björn Einarsson    Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  8,28 
4  Harpa Rún Jóhannsdóttir    Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... Sindri  8,21 
5  Þuríður Inga Gísladóttir    Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt Sindri  8,14 
6  Ólöf Sigurlína Einarsdóttir    Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt Sindri  7,89 
UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Svanhildur Guðbrandsdóttir    Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli- nösótt Kópur  8,01 
2  Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt Sindri  7,99 
3  Sunna Lind Sigurjónsdóttir    Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  7,90 
4  Elínborg Árnadóttir    Pæja frá Ásmúla Rauður/milli- blesótt Sindri  7,86 
5  Guðrún Þöll Torfadóttir    Perla frá Eyjarhólum Rauður/milli- einlitt Sindri  7,81 
6  Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt Sindri  7,79 
7  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  7,52 
8  Guðrún Þöll Torfadóttir    Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt Sindri  7,25 
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Tinna Elíasdóttir    Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt Sindri  8,37 
2  Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir    Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt Sindri  8,08 
42798  Elínborg Árnadóttir    Pæja frá Ásmúla Rauður/milli- blesótt Sindri  8,04 
42798  Svanhildur Guðbrandsdóttir    Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli- nösótt Kópur  8,04 
5  Sunna Lind Sigurjónsdóttir    Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt Sindri  7,98 
6  Guðrún Þöll Torfadóttir    Perla frá Eyjarhólum Rauður/milli- einlitt Sindri  7,92 

BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Björn Vignir Ingason    Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt Sindri  0,00 

23.06.2017 00:09

Ráslistar Hestaþing og Stjörnublikkstölt

Pollaflokkur :

Kristín Gyða Einarsdóttir 8 ára

Gola frá Ytri Sólheimum II rauð 17v

M: Elding frá Eyvindarmúla
F: Sólon frá Hóli

Eig. Petra K. Kristinsdóttir

 

Gabriella Gunnarsdóttir 5 ára

Sómi frá Ási sótrauð blesóttur sokkóttur 28v

M: Kolfinna frá Hjarðarhaga

F: Hnokki frá Árgerði

Eig: Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

 

Andri Berg Jóhannson 7 ára

Dalía frá Kerlingardal jörp 8v

M: Blíða frá Ytri-Sólheimum II

F: Piltur frá Sperðli

Eig: Lára Oddsteinsdóttir

A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Melbrá frá Sauðárkróki Hermann Árnason Móálóttur,mósóttur/milli-... 17 Sindri Þorsteinn Birgisson Óslogi frá Efri-Rauðalæk Ljósbrá frá Sauðárkróki
2 2 V Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
3 3 V Sálmur frá Skriðu Vilborg Smáradóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
4 4 V Öskubuska frá Miðengi Harpa Rún Jóhannsdóttir Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sindri Helga Gústavsdóttir, Harpa Rún Jóhannsdóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
5 5 V Ás frá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
6 6 H Vé frá Vindhóli Jóna Þórey Árnadóttir Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 6 Sindri Jóna Þórey Árnadóttir Sær frá Bakkakoti Freyja frá Flögu
7 7 V Hrönn frá Hörgslandi II Arnhildur Helgadóttir Grár/brúnn einlitt 10 Kópur Sigurður Kristinsson Aðall frá Nýjabæ Hlökk frá Hörgslandi II
8 8 V Glaðvör frá Hamrahóli Kristín Ingólfsdóttir Jarpur/rauð- einlitt 14 Sindri Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
9 9 V Depla frá Laxdalshofi Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
10 10 V Skuld frá Stokkseyri Hermann Árnason Brúnn/milli- einlitt 13 Sindri Þorsteinn Birgisson Seiður frá Stokkseyri Fjöður frá Stokkseyri
11 11 V Draumadís frá Fornusöndum Elvar Þormarsson Rauður/milli- stjörnótt 11 Sindri Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Frigg frá Ytri-Skógum
12 12 V Sunna frá Vakurstöðum Brynjar Nói Sighvatsson Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Halldóra Baldvinsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Snerra frá Arnarhóli
13 13 V Fjörgyn frá Sólheimakoti Kristín Erla Benediktsdóttir Jarpur/milli- einlitt 6 Sindri Kristín Erla Benediktsdóttir Tristan frá Árgerði Fiðla frá Sólheimakoti
14 14 V Þruma frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Keilir frá Miðsitju Eldey frá Fornusöndum
15 15 V Eldey frá Efstu-Grund Sunna Lind Sigurjónsdóttir Rauður/milli- einlitt 10 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir Platon frá Sauðárkróki Kvika frá Hvassafelli
16 16 V Tindur frá Litla-Garði Kristín Erla Benediktsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Sindri Andrína Guðrún Erlingsdóttir, Kristín Erla Benediktsdóttir Tristan frá Árgerði Snerpa frá Árgerði
17 17 H Sólrún frá Ásakoti 2 Vilborg Hrund Jónsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Vilborg Hrund Jónsdóttir Sólon frá Hóli v/Dalvík Bella frá Skarði
18 18 V Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár/brúnn einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
19 19 V Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sindri Ragnar Sævar Þorsteinsson, Þorsteinn Björn Einarsson Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
20 20 V Árdís frá Stóru-Heiði Hermann Árnason Brúnn/mó- tvístjörnótt 13 Sindri Hermann Árnason Víðir frá Prestsbakka Dögun frá Stóru-Heiði
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Andvari frá Nýjabæ Hermann Árnason Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Hermann Árnason, Laugardælur ehf Blær frá Hesti Stytta frá Nýjabæ
2 2 V Forni frá Fornusöndum Elvar Þormarsson Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
3 3 V Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
4 4 V Hárekur frá Hafsteinsstöðum Hjördís Rut Jónsdóttir Rauður/milli- tvístjörnót... 12 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
5 5 V Trú frá Vík í Mýrdal Jóna Þórey Árnadóttir Brúnn/milli- einlitt 6 Sindri Jóna Þórey Árnadóttir Klængur frá Skálakoti Von frá Núpakoti
6 6 H Ketill frá Efstu-Grund Sunna Lind Sigurjónsdóttir Rauður/milli- einlitt 12 Sindri Kristín Lilja Sigurjónsdóttir Höður frá Ytri-Skógum Katla frá Ytri-Skógum
7 7 V Röskva frá Lynghóli Hermann Árnason Brúnn/milli- einlitt 15 Sindri Þorsteinn Birgisson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Vösk frá Gerðum
8 8 V Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
9 9 V Aðgát frá Víðivöllum fremri Kristín Lárusdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
10 10 V Svarta Perla frá Ytri-Skógum Elvar Þormarsson Brúnn/mó- einlitt 9 Sindri Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri-Skógum
11 11 V Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/milli- einlitt 8 Sindri Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
12 12 V Sjéns frá Bringu Vilborg Smáradóttir Brúnn/mó- einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
13 13 V Íris frá Stóru-Heiði Hermann Árnason Jarpur/milli- einlitt 18 Sindri Hermann Árnason Trausti frá Steinum Náttadís frá Stóra-Hofi
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Björn Vignir Ingason Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 11 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
Tölt T1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
2 2 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 15 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
3 3 V Fríða Hansen Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 8 Geysir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
4 4 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti Hulda Karólína Harðardóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Staka frá Böðmóðsstöðum 2
5 5 V Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Margeir Magnússon, Elvar Þormarsson Ás frá Strandarhjáleigu Frigg frá Ytri-Skógum
6 6 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
7 7 H Vignir Siggeirsson Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Vignir Siggeirsson, Lovísa Herborg Ragnarsdóttir Þröstur frá Hvammi Hafrún frá Hemlu II
8 8 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
9 9 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
10 10 V Hermann Árnason Röskva frá Lynghóli Brúnn/milli- einlitt 15 Sindri Þorsteinn Birgisson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Vösk frá Gerðum
11 11 H Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Þór frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
12 12 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt 7 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
13 13 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
14 14 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
15 15 V Vilborg Smáradóttir Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
16 16 H Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Gullbrá frá Svæði
17 17 H Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
18 18 V Þorsteinn Björn Einarsson Stör frá Böðmóðsstöðum 2 Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Bláskjár frá Kjarri Jódís frá Höfðabrekku
19 19 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... 9 Sleipnir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
20 20 V Larissa Silja Werner Bomba frá Kjarri Rauður/ljós- nösótt glófext 6 Sleipnir Helgi Eggertsson Ægir frá Litlalandi Snoppa frá Kjarri
21 21 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt 7 Máni Ragnhildur Haraldsdóttir, Brynjar Vilmundarson Vilmundur frá Feti Prýði frá Vatnsleysu
22 22 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
23 23 H Hjörvar Ágústsson Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... 9 Geysir Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
24 24 V Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
25 25 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt 10 Trausti Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
26 26 V Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Frigg frá Þingeyrum
27 27 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Torgeir Åsland, Anders Hansen Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
28 28 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt 10 Trausti Hildur Eiríksdóttir, Sigurjón Axel Jónsson Grunnur frá Grund II Brenna frá Vindheimum
29 29 H Elvar Þormarsson Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
30 30 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
Tölt T7
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Katrín Diljá Vignisdóttir Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Katrín Diljá Vignisdóttir Hróður frá Refsstöðum Gnípa frá Laxárnesi
2 1 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
3 1 V Guðrún Þöll Torfadóttir Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt 8 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Ægir frá Litlalandi Folda frá Eyjarhólum
4 2 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
5 2 V Kristrún Ósk Baldursdóttir Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt 9 Geysir Ragna Kristín Kjartansdóttir Kraftur frá Strönd II Kvísl frá Lækjamóti
6 2 V Kristín Erla Benediktsdóttir Fjörgyn frá Sólheimakoti Jarpur/milli- einlitt 6 Sindri Kristín Erla Benediktsdóttir Tristan frá Árgerði Fiðla frá Sólheimakoti
7 3 H Elínborg Árnadóttir Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur Guðlaug Þorvaldsdóttir Gammur frá Steinnesi Brella frá Felli
8 3 H Hjördís Rut Jónsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 18 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt 15 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hvammur frá Norður-Hvammi Elding frá Eyvindarmúla
2 2 V Guðrún Þöll Torfadóttir Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt 8 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Ægir frá Litlalandi Folda frá Eyjarhólum
3 3 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
4 4 V Sunna Lind Sigurjónsdóttir Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir, Sigurjón Sigurðsson Bjarmi frá Lundum II Katla frá Ytri-Skógum
5 5 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli- nösótt 7 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
6 6 V Elínborg Árnadóttir Pæja frá Ásmúla Rauður/milli- blesótt 12 Sindri Sigurður Sigurjónsson Lúkas frá Ásmúla Esja frá Ásmúla
7 7 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt 7 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Illingur frá Tóftum Nös frá Stóra-Klofa
8 8 V Guðrún Þöll Torfadóttir Perla frá Eyjarhólum Rauður/milli- einlitt 17 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 15 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
2 2 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
4 4 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
5 5 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
6 6 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
7 7 V Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Frigg frá Þingeyrum

23.06.2017 00:03

Dagskrá Hestaþings


Við biðjum keppendur um að vera stundvísir og aðstoða okkur við að láta mótið ganga sem best fyrir sig þar sem þátttakan er með besta móti og dagskráin ansi þétt á laugardeginum 

Föstudagskvöld:

20:00 Kappreiðar

100m skeið

150m skeið

250m skeið

300m brokk

300m stökk

 

Laugardagur:

 

9:00 B-Flokkur

10:10 Barnaflokkur

10:20 Unglingaflokkur

11:10 Ungmenni

11:40 Pollaflokkur og Mótssetning

12:00 Hádegishlé

12:30 A-Flokkur fyrstu 10

13:20 Hlé

13:30 A-flokkur næstu 10

14:20 Úrslit unglingaflokkur

14:50 Úrslit B-Flokkur

15:20 Kaffi hlé

15:50 Úrslit Ungmenni

16:30 Úrslit A-flokkur

17:10 Forkeppni tölt T7

17:25 Matur

18:30 Forkeppni tölt T1

21:00 B úrslit Tölt T1

21:30 úrslit T7

21:50 A úrslit Tölt T1

22:30 Mótsslit 

16.06.2017 13:26

Stjörnublikkstölt

Laugardaginn 24. júní 2017 verður hið árlega Stjörnublikkstölt Hestamannafélagsins Sindra
Keppt í opnum flokki

Fyrstu verðlaun 100.000 kr í beinhörðum peningum í tölti T1

 

logo2.png



Einning verður opin keppni í tölti T7

Skráning hefst fimmtudaginn 15. júní og lýkur 
miðvikudaginn 21. júní kl 23:59

Töltkeppnin er opin öllum.

Skráningargjöld eru 3500 kr á hest í T1 en 2500 kr í T7

Skráð inn á mótafeng undir Hestaþing Sindra

Dagskrá og ráslistar verða settir inn á alla helstu vefmiðla eftir að skráningu lýkur en keppni 
hefst eftir kl 18:00

Nánari upplýsingar í síma 893-9438 eða á netfangið: hestamannafelagidsindri@gmail.com

 

Hlökkum til að sjá ykkur

Mótanefnd Sindra

14.06.2017 00:55

Hestaþing Sindra 2017

Hestaþing Sindra 2017

  

Föstudaginn 23. og laugardaginn 24. júní

Föstudagskvöld: Kappreiðar
Keppt í 100m, 150m og 250m skeiði, 300m brokki og 300m stökki.

 

Laugardagur: Gæðingakeppni og tölt

Keppnisgreinar: pollaflokkur, börn, unglinga, ungmenna, B- og A- flokkur gæðinga og T7.

 Skráningargjöld í T7, A, B og ungmennaflokk kr.2500,- og barna og unglingaflokk 500,- pollaflokkur frítt.

 

Laugardagur 24. Júní - Stjörnublikks-tölt T1 í boði Stjörnublikks opið öllum, skráningargjöld 3500,-

1.     Verðlaun 100.000 kr.

 

Skráningu lýkur miðvikudaginn 21. júní kl 23:59. Skráning í tölt, gæðingakeppni, ungmenna, unglinga og barnaflokk fer fram inni á mótafeng en skráning í kappreiðar og pollaflokk á netfangið hestamannafelagidsindri@gmail.com.

Nánari upplýsingar á netfangið hestamannafelagidsindri@gmail.com 
eða í síma 8939438

Dagskrá og ráslistar verða birt 
þegar nær dregur móti.



 

 

Mótanefnd Sindra

11.06.2017 22:22

Úrslit Firmakeppni 2017

Pollaflokkur:

Kristín Gyða Einarsdóttir 8 ára

Gola frá Ytri - Sólheimum 2 Rauð 17vetra

M: Elding frá Eyvindarmúla

F: Sólon frá Hóli

Eig: Petra Kristín Kristinsdóttir

Firma: Reynir Guesthouse

 

Gabríella Gunnarsdóttir 5ára

Sómi frá Ási sótrauðblesóttur 28vetra

M: Kolfinna frá Hjarðarhaga

F: Hnokki frá Árgerði

Eig: Sigríður Ingibjörg

Firma: Götur cottage

 

Unglingaflokkur:

1.       Sunna Lind Sigurjónsdóttir

Skjálfti frá Efstu- Grund 9 vetra

F: Bjarmi frá Lundum 2

M: Katla frá Ytri-Skógum

Eig: Sifi og Sigga

Firma: Óli á Reyni

 

2.       Elínborg Árnadóttir

Pæja frá Ásmúla 12 vetra rauð

F: Lúkas frá Ásmúla

M: Esja frá Ásmúla

Eig: Sigurður Sigurjónsson

Firma: Hestaleigan Ytri - Skógum

 

 

3.       Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Ylfa frá Miðengi

F: Illingur frá Tóftum

M: Nös frá Stóra Klofa

Eig: Knapi

Firma: Guðrún Sigurðardóttir  

 

 

 

Kvennaflokkur:

 

1.       Elín Árnadóttir

               Blær frá Prestsbakka 10 vetra brúnn

               F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

               M: Gígja frá Prestsbakka

               Eig: Knapi

              Firma: Vík horseadventure

 

2.       Vilborg Smáradóttir

               Grunnur frá Hólavatni 11 vetra

               F: Álfasteinn frá Selfossi

               M: Gyðja frá Ey 2

               Eig: Knapi

               Firma: Skammidalur Guesthouse

 

3.       Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir

               Sara frá Lækjarbrekku 2

               M: Snælda frá Lækjarbrekku 2

               F: Glæsir frá Lækjarbrekkur 2

               Eig: Pálmi Guðmundsson

               Firma: Sæsi ehf

 

4.       Ólöf Sigurlína Einarsdóttir

               Örn frá Kirkjufelli

               F: Þóroddur frá Þóroddstöðum

               M: Öld frá Auðsholtshjáleigu

               Eig: Knapi og Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir 

               Firma: Volcano Hotel

 

5.       Hjördís Rut Jónsdóttir

               Straumur frá Írafossi 18 vetra brúnn

               F: Sproti frá Hæli

               M: Yrpa frá Írafossi

               Eig: Harpa Rún Jóhannsdóttir

               Firma: Fresco

 

 

 

 

 

Karlaflokkur:

1.       Hlynur Guðmundsson

               Magni frá Hólum

               F: Víðir frá Prestsbakka

               M: Kylja frá Kyljuholti

               Eig: Björn Vigfús, Pétur Óli og Guðmunda Ellen

               Firma: Ytri-Sólheimar 2

 

2.       Árni Gunnarsson

               Rammi frá Lækjarbotnum

               F: Spegill frá Kirkjubæ

               M: Hraundís frá Lækjarbotnum

               Eig: Brynjar Nói

               Firma: Guðrún Sigurðardóttir

 

3.       Þorsteinn Björn Einarsson

               Erpur frá Efri - Gróf

               F: Vísir frá Syðri Gróf

               M: Nóra frá Efri Gróf

               Eig: Knapi

              Firma: Halldórskaffi

 

 

4.       Brynjar Nói Sighvatsson

Heimur frá Syðri - Reykjum

F: Gammur frá Steinnesi

M: Brella frá Velli

Eig: Guðlaug Þorvaldsdóttir

Firma: Ströndin

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Unghrossaflokkur:

1.       Elín Árnadóttir

Prýði frá Vík 5vetra Bleikblesótt

F: Penni frá Eystra- Fróðholti

M: Tinna frá Núpakoti

Eig: Ásta Alda og Finnur

Firma:Fossís

 

2.       Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir

Dimmey frá Miðskeri 4 vetra

F: Dimmir frá Álfhólum

M: Dimma frá Miðskeri

Eigandi: Bjarney Jóna

Firma: Ragnar Sævar Þorsteinsson

 

3.       Brynjar Nói Sighvatsson

Fluga frá Prestsbakka 5vetra jörp

M: Flétta frá Prestsbakka

F: Barði frá Laugarbökkum

Eig: Jón Jónsson og Ólafur Oddsson

Firma: Sólheimakot

 

4.       Andrína Guðrún Erlingsdóttir

Feykir frá Sólheimakoti 5 vetra

M: Fiðla frá Sólheimakoti

F: Gangster frá Árgerði

Eig: Knapi

Firma: Efsta- Grund

09.06.2017 17:14

Fjórðungsmót Vesturlands

Fjórðungsmót Vesturlands verður haldið í Borgarnesi 28. júní til 2. júní 2017.  Í gæðingakeppni eiga keppnisrétt félagar í hestamannafélögum á Vesturlandi, á Vestfjörðum, í Húnavatnssýslum og í Skagafirði.

Á mótinu verður einnig keppt í þessum greinum og er þar um opna keppni að ræða þ.e. allir geta tekið þar þátt:

1.       Tölt opinn flokkur

2.       Tölt 17 ára og yngri

3.       100 metra fljótandi skeið

4.       150 metra skeið

5.       250 metra skeið

 

·         Skráningargjald í tölt er 7.000 kr. á hvern hest en 3.500 kr. á hvern hest í skeiðgreinum

·         Skráning í þessar greinar hefst sunnudaginn 11. júní og lýkur á miðnætti sunnudaginn 18. júní og fer hún fram í gegnum SportFeng

·         SportFengsnúmer mótsins er IS2017LM0132.

·         Skráningargjöld skal greiða á reikning:

    • kt. 450405-2050
    • banki: 0326-26-002265
    • kvittun fyrir greiðslu skráningargjalda skal send á netfangið thoing@centrum.is Mjög áríðandi að kvittun sé send á þetta netfang
  • Í lok skráningarferlisins koma fram upplýsingar um greiðslu skráningargjalda.

 

Peningaverðlaun verða fyrir fyrsta sæti í tölti opnum flokki og 100 m fljótandi skeiði

06.06.2017 16:39

Hestaþing og Stjörnublikks-tölt

Hestaþing Sindra 2017

  

Föstudaginn 23. og laugardaginn 24. júní

Föstudagskvöld: Kappreiðar
Keppt í 100m, 150m og 250m skeið, 300m brokk og 300m stökk

Nánari upplýsingar þegar nær dregur.

 

Laugardagur: Gæðingakeppni og tölt

Keppnisgreinar: pollar, börn, unglingar, ungmenni, B- og A- flokkur gæðinga og T7.

Nánari upplýsingar þegar nær dregur

 

Laugardagur 24. Júní - Stjörnublikks-tölt T1 í boði Stjörnublikks opið öllum

1.     Verðlaun 100.000 kr

Einnig nánar auglýst þegar nær dregur


 

Mótanefnd Sindra

  • 1


Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 251
Gestir í dag: 28
Flettingar í gær: 396
Gestir í gær: 31
Samtals flettingar: 880128
Samtals gestir: 125446
Tölur uppfærðar: 14.11.2018 12:11:42