Hestamannafélagið Sindri


Færslur: 2016 Júní

14.06.2016 23:51

Úrslit Hestaþings Sindra



TÖLT T1 1.flokkur




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður Logi 6,93
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur Logi 6,9
3 Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur Trausti 6,77
4 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikálóttur Sindri 6,5
5 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 6,37
6 Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn Kópur 6,37
7 Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur Sindri 6,3
8 Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauðskjóttur Fákur 6,3
9 Kristín Lárusdóttir Svarta Perla frá Ytri-Skógum Móbrúnn Kópur 6,23
10 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn Sindri 6,17
11 Hlynur Guðmundsson Þokkadís frá Kálfhóli 2 Móálóttur Fákur 6,07
12 Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Rauður Kópur 5,77
13 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár Kópur 5,67
14 Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn Kópur 4,57
15 Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum Rauður Logi 0
16 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum-fremri Brúnn Kópur 0







A-úrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur Trausti 7,22
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur Logi 7,11
3 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikálóttur Sindri 6,56
4 Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn Kópur 6,5
5 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 6,28







A FLOKKUR




Forkeppni



Nr Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Álvar frá Hrygg Páll Bragi Hólmarsson Jarpskjóttur Kópur 8,37
2 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur Sindri 8,23
3 Fáfnir frá Oddakoti Þráinn Ragnarsson Jarpur Sindri 8,15
4 Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpstjörnóttur Sindri 8,06
5 Eldey frá Efstu-Grund Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 7,96
6 Frigg frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauður Sindri 7,94
7 Assa frá Guttormshaga Jóhannes Óli Kjartansson Brúnn Kópur 7,92
8 Elding frá Efstu-Grund Guðbrandur Magnússon Rauður Kópur 7,65
9 Orka frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Rauðskjóttur Fákur 7,41







A-úrslit



Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Álvar frá Hrygg Páll Bragi Hólmarsson Jarpskjóttur Kópur 8,4
2 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur Sindri 8,23
3 Eldey frá Efstu-Grund Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 8,22
4 Frigg frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauður Sindri 8,2
5 Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpstjörnóttur Sindri 8,11
6 Fáfnir frá Oddakoti Þráinn Ragnarsson Jarpur Sindri 7,16







B FLOKKUR




Forkeppni



Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Forni frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn Sindri 8,43
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár Sindri 8,37
3 Vaka frá Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 8,33
4 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur Sindri 8,22
5 Aðgát frá Víðivöllum-fremri Kristín Lárusdóttir Brúnn Kópur 8,19
6 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn Freyfaxi 8,19
7 Arfur frá Eyjarhólum Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 7,95







A-úrslit



Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Forni frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn Sindri 8,54
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár Sindri 8,37
3 Vaka frá Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 8,36
4 Arfur frá Eyjarhólum Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 8,16
5 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn Freyfaxi 7,97







UNGMENNAFLOKKUR




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn Sindri 8,47
2 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Móbrúnn Sindri 8,3
3 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður Sindri 8,27
4 Harpa Rún Jóhannsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauðtvístjörnóttur Sindri 8,21
5 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur Sindri 8,11
6 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótttvístjörnótt... Sindri 8,02







Aúrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn Sindri 8,59
2 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður Sindri 8,33
3 Harpa Rún Jóhannsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauðtvístjörnóttur Sindri 8,21
4 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur Sindri 8,04
5 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótttvístjörnótt... Sindri 7,99







UNGLINGAFLOKKUR




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður Kópur 8,21
2 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikstjörnóttur Sindri 8,12
3 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnstjörnóttur Sindri 8,04
4 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Fúga frá Skálakoti Jarpur Sindri 7,85







A-úrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður Kópur 8,36
2 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikstjörnóttur Sindri 8,23
3 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnstjörnóttur Sindri 8,2
4 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Fúga frá Skálakoti Jarpur Sindri 7,93







BARNAFLOKKUR




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Máttur frá Miðhúsum Jarpskjóttur Sindri 8,28
2 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Brenna frá Efstu-Grund Rauður Sindri 7,93
3 Elín Gróa Kjartansdóttir Glóðar frá Reynistað Rauðstjörnóttur Sindri 7,29







A-úrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Máttur frá Miðhúsum Jarpskjóttur Sindri 8,38
2 Elín Gróa Kjartansdóttir Glóðar frá Reynistað Rauðstjörnóttur Sindri 7,59







Kappreiðar




100m skeið



Sæti Knapi Hross Tími

1 Hlynur Guðmundsson  Krafla frá Efstu-Grund  7,94

2 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 8,60

3 Þráinn V. Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli 9,30








150m skeið



Sæti Knapi Hross Tími

1 Þráinn V. Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli 15,97

2 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 16,27

3 Hlynur Guðmundsson Stússý frá Sörlatungu 16,50








250m skeið



Sæti Knapi Hross Tími

1 Hermann Árnason Melbrá 26,15

2 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 27,3








300m brokk



Sæti Knapi Hross Tími

1 Heiðar Þór Sigurjónsson Þyrill frá Hvassafelli 44,50

2 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum 50,52








300m stökk



Sæti Knapi Hross Tími

1 Déborah Chalmeton Freyja frá Hvoli 25,40

2 Vilborg Smáradóttir Torfi frá Eyjarhólum 25,61

3 Anni Christina Olsson Röðull frá Enni 26,61


10.06.2016 23:46

Ráslisti - Ursustölt


Ráslisti
Tölt T1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður 7 Logi Torfunes ehf, Arnar Bjarki Sigurðarson Mídas frá Kaldbak Gletta frá Torfunesi
2 2 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
3 3 V Kristín Lárusdóttir Svarta Perla frá Ytri-Skógum Móbrúnn 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri-Skógum
4 4 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn 8 Kópur Friðrik Ingi Ingólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
5 5 V Hlynur Guðmundsson Þokkadís frá Kálfhóli 2 Móálóttur 6 Fákur Sveinbjörg Gunnarsdóttir, Heiðar P Breiðfjörð Hruni frá Breiðumörk 2 Kúnst frá Kálfhóli 2
6 6 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum Rauðstjörnótt 9 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson, Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Njáll frá Hvolsvelli Franziska frá Miðhúsum
7 7 H Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur 14 Logi Glódís Rún Sigurðardóttir Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
8 8 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn 8 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
9 9 V Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
10 10 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður 12 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
11 11 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur 9 Trausti Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
12 12 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum Rauður 8 Logi Snæbjörn Þorkelsson, Sunnuhvoll ehf Arður frá Brautarholti Krúna frá Kjartansstöðum
13 13 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikálóttur 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
14 14 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn 8 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
15 15 V Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Rauður 10 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Þokki frá Kýrholti Katla frá Ytri-Skógum
16 16 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauðskjótt 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ

09.06.2016 22:19

Ráslisti - Gæðingakeppni


Ráslisti
B flokkur
Nr Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Aðgát frá Víðivöllum fremri Kristín Lárusdóttir Brúnn 8 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár/brúnn  8 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
3 Arfur frá Eyjarhólum Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk 9 Sindri Þorlákur Sindri Björnsson, Halldóra Jónína Gylfadóttir Andvari frá Ey I Brynja frá Eyjarhólum
4 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn 8 Freyfaxi Friðrik Ingi Ingólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
5 Vaka frá Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauðstjörnóttur 9 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson, Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Njáll frá Hvolsvelli Franziska frá Miðhúsum
6 Forni frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn 8 Sindri Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
7 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
                 
Barnaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Brenna frá Efstu-Grund Rauður 12 Sindri Sigurjón Sigurðsson Númi frá Þóroddsstöðum Katla frá Ytri-Skógum
2 Elín Gróa Kjartansdóttir Glóðar frá Reynistað Rauðstjörnóttur 10 Sindri Elín Gróa Kjartansdóttir Spyrnir frá Sigríðarstöðum Skessa 32 frá Reynistað
3 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Máttur frá Miðhúsum Jarpskjóttur 7 Sindri Hlynur Guðmundsson, Magnús Halldórsson, Sigurður Sigurjónss Fróði frá Bræðratungu Brana frá Miðhúsum
                 
Unglingaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikálóttur stjörnótt 10 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Guðmundur Baldvinsson Heiðar frá Hólabaki Menja frá Akureyri
2 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Fúga frá Skálakoti Jarpur 7 Sindri Guðmundur Jón Viðarsson Tónn frá Ólafsbergi Syrpa frá Skálakoti
3 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnstjörnóttur 14 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
4 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður 12 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
                 
Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauðtvísjörnóttur 11 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
2 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður 10 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
3 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn 9 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
4 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur 14 Sindri   Andvari frá Ey Orka frá Hala
5 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótt tvístjörnótt 11 Sindri Kristín Erla Benediktsdóttir Ketill frá Heiði Von frá Kaldbak
6 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Móbrúnn 17 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
                 
A flokkur
Nr Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpstjörnóttur 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
2 Orka frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Rauðskjóttur 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ
3 Assa frá Guttormshaga Jóhannes Óli Kjartansson Brúnn 9 Kópur Jón Þröstur Jóhannesson Hágangur frá Narfastöðum Hugrún Ösp frá Guttormshaga
4 Fáfnir frá Oddakoti Þráinn Ragnarsson Jarpur 8 Sindri Þráinn V Ragnarsson Kalmann frá Ólafsbergi Adda frá Ásmundarstöðum
5 Frigg frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauður/dökk 9 Sindri Þorlákur Sindri Björnsson Andvari frá Ey I Dimma frá Eyjarhólum
6 Elding frá Efstu-Grund Guðbrandur Magnússon Rauður 10 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Þokki frá Kýrholti Katla frá Ytri-Skógum
7 Álvar frá Hrygg Páll Bragi Hólmarsson Jarpskjóttur 7 Kópur Gísli K Kjartansson, Geirland ehf Álfur frá Selfossi Brá frá Háholti
8 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur 7 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson, Ragnar Sævar Þorsteinsson Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
9 Eldey frá Efstu-Grund Hlynur Guðmundsson Rauður 9 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir Platon frá Sauðárkróki Kvika frá Hvassafelli
                 
Pollaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Eyrún Eva Guðjónsdóttir Von frá Syðsta-Ósi Rauðblesótt, 11v 8 Sindri Makki ehf Fjalar frá Flugumýri ll Drottning frá Syðsta-Ósi
2 Björn Vignir Ingason Hylling frá Pétursey Jörp, 10v 8 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
3 Kristín Gyða Einarsdóttir Gola frá Ytri-Sólheimum Rauð, 16v 7 Sindri Petra Kristín Kristinsdóttir Sólon frá Hóli Elding frá Eyvindarmúla

09.06.2016 12:37

Dagskrá Hestaþings Sindra


Föstudagur:

19:00    Kappreiðar

100m skeið

150m skeið

250m skeið

300m brokk

300m stökk

Laugardagur:

9:00     B-Flokkur

Barnaflokkur

Unglingaflokkur

Ungmennaflokkur

A-Flokkur

12:00     Hádegishlé

12:30     Mótsetning

Pollaflokkur

13:00     Seinni umferð í sömu röð og fyrri umferð

16:00     Úrslit í sömu röð

19:00     ÚRSUSTÖLT

Keppendur athugið að boðið er uppá tvær umferðir í öllum flokkum. Báðar umferðir gilda til úrslita. Láta þarf vita um þátttöku í seinni umferð innan við klukkutíma frá lokum hvers flokks og greiða þátttökugjald aftur.  Ef einhverjar upplýsingar vantar hafið þá sambandi í síma 893-9438.

Minnum þá sem eru með farandgripi að koma með þá á föstudagskvöld.

Sjoppa á staðnum -engin posi


09.06.2016 00:05

Upplýsingar fyrir knapa á Landsmóti

Kæri formaður,

 Stjórn LH og keppnisnefnd LH hafa eftir íhugun ákveðið að leyfa að sérstök forkeppni fari til reynslu fram upp á þá hönd sem knapar kjósa.  Hingað til hefur hún einungis verið riðin á vinstri hönd sem er ekki í anda gæðingakeppninnar þar sem verið er að leita að besta hestinum og því mega knapar í milliriðlum kjósa upp á hvora hönd þeir ríða og meira að segja snúa við, og í úrslitum eru öll atriði sýnd upp á báðar hendur.

 Því þurfa þeir knapar sem hafa áunnið sér keppnisrétt á Landsmóti nú að tilkynna sínum hestamannafélögum sem skila skráningum til LH, upp á hvora hönd þeir vilja ríða sína sérstöku forkeppni, hægri eða vinstri.

 Það er því mjög áriðandi til að tryggja að allir sitji við sama borð að kanna hjá hverjum knapa, upp á hvora hönd hann vill ríða sérstaka forkeppni á Landsmóti, áður en skráningum er skilað í gegnum Sportfeng.

 Með kveðju / Best regards / Mit freundlichen Grüssen

 Vera Vilhjálmsdóttir

01.06.2016 11:05

Hestaþing 2016


Hestaþing Sindra

Föstudaginn 10. og
laugardaginn 11. júní 2016

Landsmótsúrtaka Sindra og Kóps

Keppt verður í;

Polla-, barna-, unglinga-, ungmenna-
A- og B- flokki gæðinga.

100m, 150m, 250m skeið,
300m brokk og 300m stökk.

Boðið verður upp á 2 umferðir í úrtökunni og verður þá seinni umferðin riðin eftir úrslit allra flokka.
Velji knapi að fara í seinni umferð þarf hann að greiða skráningargjöldin aftur og þarf að taka ákvörðun
um seinni umferðina ekki seinna en
klukkustund eftir fyrri umferð.

Skráningargjöld eru 3500 kr í A-, B- og ungmennaflokki en 500 kr í barna og unglingaflokki

ENGIN SKRÁNINGARGJÖLD Í KAPPREIÐAR.

Skráningu lýkur miðvikudaginn 8. júní kl 23:59 skráning á mótafeng en skráning
í kappreiðar og pollaflokk á netfangið
hestamannafelagidsindri@gmail.com

Nánari upplýsingar á netfangið hestamannafelagidsindri@gmail.com
eða í síma 848-1861

Ráslistar og dagskrá verða birt
þegar nær dregur móti.
 

Hlökkum til að sjá ykkur

Mótanefnd Sindra


01.06.2016 10:58

Ursustöltið 2016


Laugardaginn 11. júní 2016 verður hið árlega Ursustölt Hestamannafélagsins Sindra
Keppt í 1. flokki

Fyrstu verðlaun 100.000 kr í beinhörðum peningum



Skráning hefst fimmtudaginn 3. júní og lýkur
fimmtudaginn 9. júní kl 23:59

Töltkeppnin er opin öllum.

Skráningargjöld eru 3500 kr á hest

Skráð inn á mótafeng undir Ursustöltið

Dagskrá og ráslistar verða settir inn á alla helstu vefmiðla eftir að skráningu lýkur en keppni
hefst eftir kl 18:00

Nánari upplýsingar í síma 848-1861 eða á netfangið: hestamannafelagidsindri@gmail.com

 

Hlökkum til að sjá ykkur

Mótanefnd Sindra


  • 1


Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 2
Gestir í dag: 1
Flettingar í gær: 109
Gestir í gær: 16
Samtals flettingar: 835271
Samtals gestir: 120528
Tölur uppfærðar: 27.5.2018 00:33:05