Hestamannafélagið Sindri


Færslur: 2015 Apríl

25.04.2015 19:04

Ráslistar firmakeppni


Hér koma ráslistar fyrir Firmakeppni inn.
Við viljum biðja keppendur að lesa vel karla- og kvennaflokkana þar sem þeir munu tvinnast saman. 
Keppendur koma inn í braut í þeirri röð sem sett er upp hér að neðan.
Sjáumst hress og kát
kv
Mótanefnd.



Pollaflokkur
1. Björn Vignir Ingason 8 ára

Erró  frá Stóru-Heiði, jarpur 21v
F: Röðull frá Steinum
M: List frá Stóru-Heiði
Eig. knapi


2. Daði Steinn Jóhannsson 6 ára

Röðull frá Herjólfsstöðum, rauðblesóttur 21v
F: Dagur frá Herjólfsstöðum
M: Lísa frá Nykhóli
Eig. Þuríður Inga og Sigurður Ásgrímur


3. Íris Anna Orradóttir

Hera frá Eyjarhólum, móbrún 9v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Iða frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir


4. Kristín Gyða Einarsdóttir 6 ára

Gola frá Ytri-Sólheimum II, rauð 15v
F: Sólon frá Hóli
M: Elding frá Eyvindarmúla
Eig. Petra K. Kristinsdóttir


5. Andri Berg Jóhannsson 4 ára

Greipur frá Sauðanesi, rauður 19v
F: Eldur frá Stóra-Hofi
M: Sýsla frá Sauðanesi
Eig. Halldóra Gylfadóttir



Barnaflokkur

1 holl
1. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 12 ára

Hraunar frá Borg, brúnn 7v
F: Hrannar frá Þorlákshöfn
M: Eldborg frá Búð
Eig. Jón Þór Árnason


2. Birna Sólveig Kristófersdóttir 12 ára

Bára frá Eyjarhólum, móálótt 10v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Bylgja frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir


3. Kristín Ólafsdóttir 12 ára

Zodiak frá Helluvaði, sótrauður 17v
F: Spegill frá Kirkjubæ
M: Hekla frá Helluvaði
Eig. knapi



2 holl
4. Tinna Elíasdóttir

Stjarni frá Skarði, brúnstjörnóttur 13v
F: Gustur frá Hóli
M: Gerpla frá Skarði
Eig. Vilborg Smáradóttir


5. Birgitta Rós Ingadóttir 12 ára

Hylling frá Pétursey, jörp 10v
F: Krókur frá Ásmundarstöðum
M: Elja frá Steinum
Eig. knapi


6. Sunna Lind Sigurjónsdóttir 12 ára

Freisting frá Efstu-Grund, brún 8v
F: Platon frá Sauðárkróki
M: Brenna frá Efstu-Grund
Eig. Heiðar Þór Sigurjónsson



Unglingaflokkur
1. Elín Árnadóttir

Blær frá Prestsbakka, brúnn 8v
F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
M: Gígja frá Prestsbakka
Eig. knapi


2. Sigurjóna Kristófersdóttir 13 ára

Þula frá Eyjarhólum, móbrún 9v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Þrá frá Eyjarhólum
Eig. Guðrún Þöll Torfadóttir


3. Þuríður Inga Gísladóttir

Otti frá Skarði, jarpur 13v
F: Andvari frá Ey
M: Orka frá Hala
Eig. knapi


4. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir 14 ára

Drífa frá Ytri Sólheimum II, leirljós 9v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Elding frá Eyvindarmúla
Eig. Einar Guðni og Þorsteinn Björn



Kvennaflokkur - 1 holl
1. Ásta Alda Árnadóttir

Virðing frá Eyvindarhólum, rauðstjörnótt 11v
F: Húni frá Hrafnhólum
M: Reisn frá Eyvindarhólum
Eig. Árni Gunn, Hanna Arnard, Anita Sól og Hákon Jónsson


2. Hjördís Rut Jónsdóttir

Straumur frá Írafossi, brúnn 16v
F: Sproti frá Hæli
M: Orka frá Írafossi
Eig. Harpa Rún Jóhannsdóttir


3. Vilborg Smáradottir

Stefnir frá Eyjarhólum, móbrúnn 6v
F: Ægir frá Litlalandi
M: Brynja frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir



Karlaflokkur - 1 holl
1. Ingi Már Björnsson

Strípa frá Laxárnesi, rauðskjótt 8v
F: Borði frá Fellskoti
M: Lyfting frá Krossi
Eig. Knapi og Hjördís Rut


2. Þorsteinn Björn Einarsson

Erpur frá Efri-Gróf, jarpstjörnóttur 10v
F: Vísir frá Syðri-Gróf 1
M: Nóra frá Efri-Gróf
Eig. Helgi Vigfús Valgeirsson



Kvennaflokkur - 2 holl
4. Elín Árnadóttir

Foss frá Vík 12v brúnblesóttur
F: Magni frá Prestsbakka
M: Blesa frá Núpakoti
Eig. Árni Gunnarsson


5. Lára Oddsteinsdóttir

Von frá Norður-Hvoli, Rauðskjótt 12v
F: Seifur frá Tóftum
M: Glæta frá Norður-Hvoli
Eig. Knapi og Jóhann Pálmason



Karlaflokkur - 2 holl
3. Árni Gunnarsson

Tjörvi frá Prestsbakka, brúnn 7v
F: Sveinn-Hervar frá Þúfu
M: Sunna frá Prestsbakka
Eig. Jón Jónsson og Ólafur Oddsson


4. Þorsteinn Björn Einarsson

Höttur frá Norður-Hvoli, brúnskjóttur/höttóttur 7v
F: Óðinn frá Tóftum
M: Litla Perla frá Norður-Hvoli
Eig. Einar Guðni Þorsteinsson



Kvennaflokkur - 3 holl
6. Jóna Þórey Árnadóttir

Brynja frá Bræðratungu, brún 11v
F: Goði frá Miðsitju
M: Brana frá Bræðratungu
Eig. Knapi


7. Vilborg Smáradóttir

Framtíð frá Eyjarhólum, ljósmoldótt 6v
F: Ægir frá Litlalandi
M: Folda frá Eyjarhólum
Eig. Þorlákur Sindri Björnsson og Halldóra Gylfadóttir



Karlaflokkur - 3 holl
5. Heiðar Þór Sigurjónsson

Brenna frá Efstu-Grund, rauð 11v
F: Númi frá Þóroddsstöðum
M: Katla frá Ytri-Skógum
Eig. Sigurjón Sigurðsson


6. Þorsteinn Björn Einarsson

Fossbrekka frá Brekkum 3, móálótt 6v
F: Hróður frá Hvolsvelli
M: Ör frá Ytri-Sólheimum 
Eig. Knapi og Ragnar Sævar Þorsteinsson



Unghross í tamningu

1 holl
1. Harpa Rún Jóhannsdóttir

Hrönn frá Suður-Fossi, jörp 5v
F: Hnokki frá Fellskoti
M: Skerpla frá Tungufelli
Eig. Hjördís Rut og Ingi Már


2. Kristín Erla Benediktsdóttir

Fáfnir frá Sólheimakoti, rauðnösóttur 5v
F: Glymur frá Innri-Skeljabrekku
M: Fiðla frá Sólheimakoti
Eig. Andrína Guðrún Erlingsdóttir


3. Jóna Þórey Árnadóttir

Ljúfur frá Melum 3, rauðblesóttur 5v
F: Skjóni frá Melum
M: Hera frá Langholti 2
Eig. Knapi



2 holl
4. Þorsteinn Björn Einarsson

Fannar frá Eyjarhólum, grár 5v
F: Már frá Feti
M: Hvesta frá Flekkudal
Eig. Halldóra Gylfadóttir


5. Kristín Erla Benediktsdóttir

Eivör frá Tröð, moldótt 5v
F: Þulur frá Hólum
M: Gjóska frá Strandarhjáleigu
Eig. Halldóra Gylfadóttir


22.04.2015 13:31

Æskulýðsreiðtúr

Halló allir
Við ætlum að skella okkur í æskulýðsreiðtúrinn á laugardaginn næstkomandi kl 14:00.
Við förum frá græna hesthúsinu og ríðum eitthvað áleiðis inn í óvissuna eftir veðri og skapi þátttakenda.

p.s. þeir sem verða á vel snyrtum hesti og með bleika slaufu í hestinum fá prik og jafnvel glaðning
Kv. Æskulýðsnefnd

17.04.2015 17:21

Firmakeppni sunnudaginn 26. apríl

Firmakeppni Sindra verður haldinn sunnudaginn 26. apríl kl 13:00 á Sindravelli við Pétursey.

Keppt verður í eftirfarandi flokkum: Pollar, börn, unglingar, kvenna, karla og unghrossaflokki.

Skráning á netfangið dorajg@internet.is fyrir kl 16:00 föstudaginn 24. apríl.

Reglur og nánara keppnisfyrirkomulag er inni á sindrasíðunni undir lög og reglur.

Vonumst til að sjá sem flesta.

Mótanefnd


16.04.2015 22:22

Vorreið Hestamannafélagsins Sindra

Nú fer að líða að hinum árlega vorreiðtúr Sindra.
Allir eru velkomnir, innan félags sem utan.
Lagt verður af stað frá hesthúsinu vestast í Víkurþorpi kl. 18 föstudaginn 24. apríl nk.
Riðið verður inn að Bólstað með einum eða tveimur stoppum
á leiðinni. Strax að loknum reiðtúr eru bornar fram
veitingar á Sunnubraut 6.
Þátttaka skráist á netfangið bumm_bumm@hotmail.com í sl. sunnudaginn 20. apríl og kostar maturinn 1000 kr.
Aldurstakmark er 18 ár en allar nánari upplýsingar má fá hjá Sólveigu í nefndu netfangi eða síma 842 5552.

14.04.2015 17:18

Firmakeppni Hestamannafélagsins Sindra

Firmakeppni Sindra verður haldinn sunnudaginn 26. apríl kl 13:00 á Sindravelli við Pétursey.

Keppt verður í eftirfarandi flokkum: Pollar, börn, unglingar, kvenna, karla og unghrossaflokki.

Skráning á netfangið dorajg@internet.is fyrir miðnætti föstudaginn 24. apríl.

Reglur og nánara keppnisfyrirkomulag er inni á sindrasíðunni undir lög og reglur.

Vonumst til að sjá sem flesta.

Mótanefnd


05.04.2015 22:21

Ráslistar - 3. vetrarmót


Pollaflokkur
1. Björn Vignir Ingason 7 ára

Erró  frá Stóru-Heiði, jarpur 20v
F: Röðull frá Steinum
M: List frá Stóru-Heiði
Eig. knapi


2. Lára Hlín Kjartansdóttir 7 ára

Þokki frá Eiríksstöðum, grár  17v
F: Toppur frá Eyjólfsstöðum
M: Blýja frá Eiríksstöðum
Eig. Kristín Helga Kristinsdóttir


3. Bragi Þór Solveigarson 2 ára

Tilfinning frá Vík í Mýrdal, grá 7v
F: Líbrant frá Baldurshaga
M: Elding frá Teigarlæk
Eig. Solveig Sigríður Gunnarsdóttir


4. Kristín Gyða Einarsdóttir 6 ára

Gola frá Ytri-Sólheimum II, rauð 14v
F: Sólon frá Hóli
M: Elding frá Eyvindarmúla
Eig. Petra K. Kristinsdóttir



Barnaflokkur
1. Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir 12 ára

Hraunar frá Borg, brúnn
F: Hrannar frá Þorlákshöfn
M: Eldborg frá Búð
Eig. Jón Þór Árnason


2. Birna Sólveig Kristófersdóttir 12 ára

Hríma frá Ragnheiðarstöðum, móálótt 18v
F: Reykur frá Hoftúni
M: Hrefna frá Ólafsvík
Eig. Jón Geir Ólafsson


3. Kristín Ólafsdóttir 12 ára

Zodiak frá Helluvaði, sótrauður 16v
F: Spegill frá Kirkjubæ
M: Hekla frá Helluvaði
Eig. knapi


4. Tinna Elíasdóttir

Álfdís frá Jaðri, rauð 8v
F: Fannar frá  Ármóti
M: Árdís frá Ármóti
Eig. Vilborg Smáradóttir


5. Birgitta Rós Ingadóttir

Hylling frá Pétursey, jörp 9v
F: Krókur frá Ásmundarstöðum
M: Elja frá Steinum
Eig. knapi


6. Elín Gróa Kjartansdóttir 11 ára

Glóa frá Bjarnarstöðum, glóbrún 16v
F: Ylur frá Bjarnastöðum
M: Hjördís frá Bjarnastöðum
Eig. Austurkot ehf





Unglingaflokkur
1. Elín Árnadóttir

Blær frá Prestsbakka 7v brúnn
F: Rökkvi frá Hárlaugsstöðum
M: Gígja frá Prestsbakka
Eig. knapi


2. Sigurjóna Kristófersdóttir 13 ára

Glanni frá Hveragerði, brúnskjóttur 8v
F:
M:
Eig.


3. Þuríður Inga Gísladóttir

Otti frá Skarði, jarpur 12v
F: Andvari frá Ey
M: Orka frá Hala
Eig. knapi


4. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir 14 ára

Drífa frá Ytri Sólheimum II, leirljós 8v
F: Kolgrímur frá Eyjarhólum
M: Elding frá Eyvindarmúla
Eig. Einar Guðni og Þorsteinn Björn





Minna vanir
1. Ásta Alda Árnadóttir

Virðing frá Eyvindarhólum, rauðstjörnótt 10v
F: Húni frá Hrafnhólum
M: Reisn frá Eyvindarhólum
Eig. Árni Gunn, Hanna Arnard, Anita Sól og Hákon Jónsson


2. Hjördís Rut Jónsdóttir

Strípa frá Laxárnesi, rauðskjótt 8v
F: Borði frá Fellskoti
M: Lyfting frá Krossi
Eig. Knapi og Ingi Már Björnsson


3. Guðlaug Þorvaldsdóttir

Foss frá Vík 11v brúnblesóttur
F: Magni frá Prestsbakka
M: Blesa frá Núpakoti
Eig. Árni Gunnarsson


4. Lára Oddsteinsdóttir

Von frá Norður-Hvoli, Rauðskjótt 11v
F: Seifur frá Tóftum
M: Glæta frá Norður-Hvoli
Eig. Knapi og Jóhann Pálmason


5. Solveig Sigríður Gunnarsdóttir

Ljúfur frá Kiðafelli, Rauðskjóttur 8v
F:
M:
Eig. Sólveig Eyvindsdóttir



Meira vanir
1. Jóna Þórey Árnadóttir

Brynja frá Bræðratungu, brún 10v
F: Goði frá Miðsitju
M: Brana frá Bræðratungu
Eig. Knapi


2. Þorlákur Sindri Björnsson

Framtíð frá Eyjarhólum, ljósmoldótt 5v
F: Ægir frá Litlalandi
M: Folda frá Eyjarhólum
Eig. Knapi og Halldóra Gylfadóttir


3. Árni Gunnarsson

Dalvör frá Ey, jarpskjótt 10c
F: Baugur frá Víðinesi 2
M: Jörp frá Ey 2
Eig. Knapi og Guðlaug Þorvaldsdóttir


4. Þorsteinn Björn Einarsson

Kliður frá Efstu-Grund, rauður 8v
F: Kvistur frá Hvolsvelli
M: Kvika frá Hvolsvelli
Eig. knapi


5. Harpa Rún Jóhannsdóttir

Straumur frá Írafossi, brúnn 16v
F: Sproti frá Hæli
M: Orka frá Írafossi
Eig. Knapi


6. Vilborg Smáradóttir

Þoka frá Þjóðólfshaga 1, grá 6v
F: Kjarni frá Þjóðólfshaga 1
M: Hylling frá Kimbastöðum
Eig. Vilborg Smáradóttir

  • 1


Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 79
Gestir í dag: 29
Flettingar í gær: 291
Gestir í gær: 33
Samtals flettingar: 851644
Samtals gestir: 121847
Tölur uppfærðar: 23.7.2018 17:07:59