Hestamannafélagið Sindri


23.06.2017 00:09

Ráslistar Hestaþing og Stjörnublikkstölt

Pollaflokkur :

Kristín Gyða Einarsdóttir 8 ára

Gola frá Ytri Sólheimum II rauð 17v

M: Elding frá Eyvindarmúla
F: Sólon frá Hóli

Eig. Petra K. Kristinsdóttir

 

Gabriella Gunnarsdóttir 5 ára

Sómi frá Ási sótrauð blesóttur sokkóttur 28v

M: Kolfinna frá Hjarðarhaga

F: Hnokki frá Árgerði

Eig: Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

 

Andri Berg Jóhannson 7 ára

Dalía frá Kerlingardal jörp 8v

M: Blíða frá Ytri-Sólheimum II

F: Piltur frá Sperðli

Eig: Lára Oddsteinsdóttir

A flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Melbrá frá Sauðárkróki Hermann Árnason Móálóttur,mósóttur/milli-... 17 Sindri Þorsteinn Birgisson Óslogi frá Efri-Rauðalæk Ljósbrá frá Sauðárkróki
2 2 V Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpur/milli- stjörnótt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
3 3 V Sálmur frá Skriðu Vilborg Smáradóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Moli frá Skriðu Sónata frá Litla-Hvammi I
4 4 V Öskubuska frá Miðengi Harpa Rún Jóhannsdóttir Brúnn/milli- stjörnótt 7 Sindri Helga Gústavsdóttir, Harpa Rún Jóhannsdóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Ytri-Kóngsbakka
5 5 V Ás frá Kirkjubæ Hjörvar Ágústsson Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
6 6 H Vé frá Vindhóli Jóna Þórey Árnadóttir Móálóttur,mósóttur/ljós- ... 6 Sindri Jóna Þórey Árnadóttir Sær frá Bakkakoti Freyja frá Flögu
7 7 V Hrönn frá Hörgslandi II Arnhildur Helgadóttir Grár/brúnn einlitt 10 Kópur Sigurður Kristinsson Aðall frá Nýjabæ Hlökk frá Hörgslandi II
8 8 V Glaðvör frá Hamrahóli Kristín Ingólfsdóttir Jarpur/rauð- einlitt 14 Sindri Valgerður Sveinsdóttir, Kristín Margrét Ingólfsdóttir Blævar frá Hamrahóli Gletta frá Hamrahóli
9 9 V Depla frá Laxdalshofi Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
10 10 V Skuld frá Stokkseyri Hermann Árnason Brúnn/milli- einlitt 13 Sindri Þorsteinn Birgisson Seiður frá Stokkseyri Fjöður frá Stokkseyri
11 11 V Draumadís frá Fornusöndum Elvar Þormarsson Rauður/milli- stjörnótt 11 Sindri Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Hreimur frá Fornusöndum Frigg frá Ytri-Skógum
12 12 V Sunna frá Vakurstöðum Brynjar Nói Sighvatsson Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Halldóra Baldvinsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Snerra frá Arnarhóli
13 13 V Fjörgyn frá Sólheimakoti Kristín Erla Benediktsdóttir Jarpur/milli- einlitt 6 Sindri Kristín Erla Benediktsdóttir Tristan frá Árgerði Fiðla frá Sólheimakoti
14 14 V Þruma frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Keilir frá Miðsitju Eldey frá Fornusöndum
15 15 V Eldey frá Efstu-Grund Sunna Lind Sigurjónsdóttir Rauður/milli- einlitt 10 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir Platon frá Sauðárkróki Kvika frá Hvassafelli
16 16 V Tindur frá Litla-Garði Kristín Erla Benediktsdóttir Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Sindri Andrína Guðrún Erlingsdóttir, Kristín Erla Benediktsdóttir Tristan frá Árgerði Snerpa frá Árgerði
17 17 H Sólrún frá Ásakoti 2 Vilborg Hrund Jónsdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Vilborg Hrund Jónsdóttir Sólon frá Hóli v/Dalvík Bella frá Skarði
18 18 V Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár/brúnn einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
19 19 V Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur,mósóttur/milli-... 8 Sindri Ragnar Sævar Þorsteinsson, Þorsteinn Björn Einarsson Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
20 20 V Árdís frá Stóru-Heiði Hermann Árnason Brúnn/mó- tvístjörnótt 13 Sindri Hermann Árnason Víðir frá Prestsbakka Dögun frá Stóru-Heiði
B flokkur
 
Nr Hópur Hönd Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Andvari frá Nýjabæ Hermann Árnason Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Hermann Árnason, Laugardælur ehf Blær frá Hesti Stytta frá Nýjabæ
2 2 V Forni frá Fornusöndum Elvar Þormarsson Brúnn/milli- einlitt 9 Sindri Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
3 3 V Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
4 4 V Hárekur frá Hafsteinsstöðum Hjördís Rut Jónsdóttir Rauður/milli- tvístjörnót... 12 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
5 5 V Trú frá Vík í Mýrdal Jóna Þórey Árnadóttir Brúnn/milli- einlitt 6 Sindri Jóna Þórey Árnadóttir Klængur frá Skálakoti Von frá Núpakoti
6 6 H Ketill frá Efstu-Grund Sunna Lind Sigurjónsdóttir Rauður/milli- einlitt 12 Sindri Kristín Lilja Sigurjónsdóttir Höður frá Ytri-Skógum Katla frá Ytri-Skógum
7 7 V Röskva frá Lynghóli Hermann Árnason Brúnn/milli- einlitt 15 Sindri Þorsteinn Birgisson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Vösk frá Gerðum
8 8 V Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
9 9 V Aðgát frá Víðivöllum fremri Kristín Lárusdóttir Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
10 10 V Svarta Perla frá Ytri-Skógum Elvar Þormarsson Brúnn/mó- einlitt 9 Sindri Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri-Skógum
11 11 V Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/milli- einlitt 8 Sindri Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
12 12 V Sjéns frá Bringu Vilborg Smáradóttir Brúnn/mó- einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
13 13 V Íris frá Stóru-Heiði Hermann Árnason Jarpur/milli- einlitt 18 Sindri Hermann Árnason Trausti frá Steinum Náttadís frá Stóra-Hofi
Barnaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Björn Vignir Ingason Hylling frá Pétursey 2 Jarpur/milli- einlitt 11 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
Tölt T1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttur einlitt 11 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
2 2 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 15 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
3 3 V Fríða Hansen Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 8 Geysir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
4 4 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Trausti Hulda Karólína Harðardóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Staka frá Böðmóðsstöðum 2
5 5 V Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum Rauður/milli- einlitt 8 Geysir Margeir Magnússon, Elvar Þormarsson Ás frá Strandarhjáleigu Frigg frá Ytri-Skógum
6 6 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 8 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
7 7 H Vignir Siggeirsson Hátíð frá Hemlu II Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir Vignir Siggeirsson, Lovísa Herborg Ragnarsdóttir Þröstur frá Hvammi Hafrún frá Hemlu II
8 8 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
9 9 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
10 10 V Hermann Árnason Röskva frá Lynghóli Brúnn/milli- einlitt 15 Sindri Þorsteinn Birgisson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Vösk frá Gerðum
11 11 H Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-... 14 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Þór frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
12 12 V Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álóttur einlitt 7 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
13 13 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
14 14 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli- einlitt 9 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
15 15 V Vilborg Smáradóttir Sjéns frá Bringu Brúnn/mó- einlitt 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Dís frá Hraunbæ
16 16 H Sigríkur Jónsson Sjóður frá Syðri-Úlfsstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Geysir Sigríkur Jónsson, Sigríður Kristjánsdóttir Þytur frá Neðra-Seli Gullbrá frá Svæði
17 17 H Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
18 18 V Þorsteinn Björn Einarsson Stör frá Böðmóðsstöðum 2 Bleikur/álóttur stjörnótt 9 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Bláskjár frá Kjarri Jódís frá Höfðabrekku
19 19 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g... 9 Sleipnir Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
20 20 V Larissa Silja Werner Bomba frá Kjarri Rauður/ljós- nösótt glófext 6 Sleipnir Helgi Eggertsson Ægir frá Litlalandi Snoppa frá Kjarri
21 21 H Ólöf Rún Guðmundsdóttir Farsæll frá Forsæti II Brúnn/milli- stjörnótt 7 Máni Ragnhildur Haraldsdóttir, Brynjar Vilmundarson Vilmundur frá Feti Prýði frá Vatnsleysu
22 22 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
23 23 H Hjörvar Ágústsson Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l... 9 Geysir Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
24 24 V Kristín Ingólfsdóttir Svalur frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Þórður Bogason Hróður frá Refsstöðum Laila frá Forsæti
25 25 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur/dökk- einlitt 10 Trausti Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
26 26 V Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Frigg frá Þingeyrum
27 27 V Fríða Hansen Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Torgeir Åsland, Anders Hansen Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
28 28 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Skarphéðinn frá Vindheimum Rauður/milli- einlitt 10 Trausti Hildur Eiríksdóttir, Sigurjón Axel Jónsson Grunnur frá Grund II Brenna frá Vindheimum
29 29 H Elvar Þormarsson Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Geysir Alma Gulla Matthíasdóttir, Brynjar Helgi Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Íris frá Strandarhjáleigu
30 30 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
Tölt T7
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Katrín Diljá Vignisdóttir Hróðný frá Ási 1 Rauður/milli- stjörnótt 10 Geysir Katrín Diljá Vignisdóttir Hróður frá Refsstöðum Gnípa frá Laxárnesi
2 1 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
3 1 V Guðrún Þöll Torfadóttir Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt 8 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Ægir frá Litlalandi Folda frá Eyjarhólum
4 2 V Jón Ársæll Bergmann Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli- einlitt 7 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
5 2 V Kristrún Ósk Baldursdóttir Grein frá Arabæ Brúnn/mó- einlitt 9 Geysir Ragna Kristín Kjartansdóttir Kraftur frá Strönd II Kvísl frá Lækjamóti
6 2 V Kristín Erla Benediktsdóttir Fjörgyn frá Sólheimakoti Jarpur/milli- einlitt 6 Sindri Kristín Erla Benediktsdóttir Tristan frá Árgerði Fiðla frá Sólheimakoti
7 3 H Elínborg Árnadóttir Heimur frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur Guðlaug Þorvaldsdóttir Gammur frá Steinnesi Brella frá Felli
8 3 H Hjördís Rut Jónsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 18 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
Unglingaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt 15 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Hvammur frá Norður-Hvammi Elding frá Eyvindarmúla
2 2 V Guðrún Þöll Torfadóttir Framtíð frá Eyjarhólum Moldóttur/ljós- einlitt 8 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Ægir frá Litlalandi Folda frá Eyjarhólum
3 3 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 15 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
4 4 V Sunna Lind Sigurjónsdóttir Skjálfti frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir, Sigurjón Sigurðsson Bjarmi frá Lundum II Katla frá Ytri-Skógum
5 5 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli- nösótt 7 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
6 6 V Elínborg Árnadóttir Pæja frá Ásmúla Rauður/milli- blesótt 12 Sindri Sigurður Sigurjónsson Lúkas frá Ásmúla Esja frá Ásmúla
7 7 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Ylfa frá Miðengi Jarpur/milli- einlitt 7 Sindri Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Illingur frá Tóftum Nös frá Stóra-Klofa
8 8 V Guðrún Þöll Torfadóttir Perla frá Eyjarhólum Rauður/milli- einlitt 17 Sindri Halldóra Jónína Gylfadóttir Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
Ungmennaflokkur
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 15 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Andvari frá Ey I Orka frá Hala
2 2 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
3 3 V Brynjar Nói Sighvatsson Flóki frá Oddhóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Ás frá Ármóti Fía frá Oddhóli
4 4 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 9 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
5 5 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
6 6 V Harpa Rún Jóhannsdóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-... 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
7 7 V Þuríður Inga Gísladóttir Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri Þuríður Inga G Gísladóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Frigg frá Þingeyrum


Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 28
Gestir í dag: 15
Flettingar í gær: 101
Gestir í gær: 29
Samtals flettingar: 850738
Samtals gestir: 121666
Tölur uppfærðar: 17.7.2018 03:45:02