Hestamannafélagið Sindri


14.06.2016 23:51

Úrslit Hestaþings Sindra



TÖLT T1 1.flokkur




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður Logi 6,93
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur Logi 6,9
3 Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur Trausti 6,77
4 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikálóttur Sindri 6,5
5 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 6,37
6 Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn Kópur 6,37
7 Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur Sindri 6,3
8 Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauðskjóttur Fákur 6,3
9 Kristín Lárusdóttir Svarta Perla frá Ytri-Skógum Móbrúnn Kópur 6,23
10 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn Sindri 6,17
11 Hlynur Guðmundsson Þokkadís frá Kálfhóli 2 Móálóttur Fákur 6,07
12 Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Rauður Kópur 5,77
13 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár Kópur 5,67
14 Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn Kópur 4,57
15 Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum Rauður Logi 0
16 Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum-fremri Brúnn Kópur 0







A-úrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur Trausti 7,22
2 Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur Logi 7,11
3 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikálóttur Sindri 6,56
4 Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn Kópur 6,5
5 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 6,28







A FLOKKUR




Forkeppni



Nr Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Álvar frá Hrygg Páll Bragi Hólmarsson Jarpskjóttur Kópur 8,37
2 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur Sindri 8,23
3 Fáfnir frá Oddakoti Þráinn Ragnarsson Jarpur Sindri 8,15
4 Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpstjörnóttur Sindri 8,06
5 Eldey frá Efstu-Grund Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 7,96
6 Frigg frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauður Sindri 7,94
7 Assa frá Guttormshaga Jóhannes Óli Kjartansson Brúnn Kópur 7,92
8 Elding frá Efstu-Grund Guðbrandur Magnússon Rauður Kópur 7,65
9 Orka frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Rauðskjóttur Fákur 7,41







A-úrslit



Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Álvar frá Hrygg Páll Bragi Hólmarsson Jarpskjóttur Kópur 8,4
2 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur Sindri 8,23
3 Eldey frá Efstu-Grund Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 8,22
4 Frigg frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauður Sindri 8,2
5 Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpstjörnóttur Sindri 8,11
6 Fáfnir frá Oddakoti Þráinn Ragnarsson Jarpur Sindri 7,16







B FLOKKUR




Forkeppni



Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Forni frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn Sindri 8,43
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár Sindri 8,37
3 Vaka frá Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 8,33
4 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur Sindri 8,22
5 Aðgát frá Víðivöllum-fremri Kristín Lárusdóttir Brúnn Kópur 8,19
6 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn Freyfaxi 8,19
7 Arfur frá Eyjarhólum Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 7,95







A-úrslit



Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Forni frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn Sindri 8,54
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár Sindri 8,37
3 Vaka frá Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauðstjörnóttur Hornfirðingur 8,36
4 Arfur frá Eyjarhólum Hlynur Guðmundsson Rauður Sindri 8,16
5 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn Freyfaxi 7,97







UNGMENNAFLOKKUR




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn Sindri 8,47
2 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Móbrúnn Sindri 8,3
3 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður Sindri 8,27
4 Harpa Rún Jóhannsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauðtvístjörnóttur Sindri 8,21
5 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur Sindri 8,11
6 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótttvístjörnótt... Sindri 8,02







Aúrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn Sindri 8,59
2 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður Sindri 8,33
3 Harpa Rún Jóhannsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauðtvístjörnóttur Sindri 8,21
4 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur Sindri 8,04
5 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótttvístjörnótt... Sindri 7,99







UNGLINGAFLOKKUR




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður Kópur 8,21
2 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikstjörnóttur Sindri 8,12
3 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnstjörnóttur Sindri 8,04
4 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Fúga frá Skálakoti Jarpur Sindri 7,85







A-úrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður Kópur 8,36
2 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikstjörnóttur Sindri 8,23
3 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnstjörnóttur Sindri 8,2
4 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Fúga frá Skálakoti Jarpur Sindri 7,93







BARNAFLOKKUR




Forkeppni



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Máttur frá Miðhúsum Jarpskjóttur Sindri 8,28
2 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Brenna frá Efstu-Grund Rauður Sindri 7,93
3 Elín Gróa Kjartansdóttir Glóðar frá Reynistað Rauðstjörnóttur Sindri 7,29







A-úrslit



Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Máttur frá Miðhúsum Jarpskjóttur Sindri 8,38
2 Elín Gróa Kjartansdóttir Glóðar frá Reynistað Rauðstjörnóttur Sindri 7,59







Kappreiðar




100m skeið



Sæti Knapi Hross Tími

1 Hlynur Guðmundsson  Krafla frá Efstu-Grund  7,94

2 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 8,60

3 Þráinn V. Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli 9,30








150m skeið



Sæti Knapi Hross Tími

1 Þráinn V. Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli 15,97

2 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 16,27

3 Hlynur Guðmundsson Stússý frá Sörlatungu 16,50








250m skeið



Sæti Knapi Hross Tími

1 Hermann Árnason Melbrá 26,15

2 Vilborg Smáradóttir Heggur frá Hvannstóði 27,3








300m brokk



Sæti Knapi Hross Tími

1 Heiðar Þór Sigurjónsson Þyrill frá Hvassafelli 44,50

2 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Dropi frá Ytri-Sólheimum 50,52








300m stökk



Sæti Knapi Hross Tími

1 Déborah Chalmeton Freyja frá Hvoli 25,40

2 Vilborg Smáradóttir Torfi frá Eyjarhólum 25,61

3 Anni Christina Olsson Röðull frá Enni 26,61




Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 78
Gestir í dag: 29
Flettingar í gær: 99
Gestir í gær: 28
Samtals flettingar: 861197
Samtals gestir: 123772
Tölur uppfærðar: 26.9.2018 11:36:04