Hestamannafélagið Sindri


10.06.2016 23:46

Ráslisti - Ursustölt


Ráslisti
Tölt T1
Opinn flokkur - 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi Rauður 7 Logi Torfunes ehf, Arnar Bjarki Sigurðarson Mídas frá Kaldbak Gletta frá Torfunesi
2 2 V Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
3 3 V Kristín Lárusdóttir Svarta Perla frá Ytri-Skógum Móbrúnn 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri-Skógum
4 4 V Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn 8 Kópur Friðrik Ingi Ingólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
5 5 V Hlynur Guðmundsson Þokkadís frá Kálfhóli 2 Móálóttur 6 Fákur Sveinbjörg Gunnarsdóttir, Heiðar P Breiðfjörð Hruni frá Breiðumörk 2 Kúnst frá Kálfhóli 2
6 6 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Vaka frá Miðhúsum Rauðstjörnótt 9 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson, Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Njáll frá Hvolsvelli Franziska frá Miðhúsum
7 7 H Arnar Bjarki Sigurðarson Kamban frá Húsavík Móálóttur 14 Logi Glódís Rún Sigurðardóttir Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
8 8 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn 8 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
9 9 V Kristín Lárusdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn 8 Kópur Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
10 10 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður 12 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
11 11 V Guðjón Sigurðsson Lukka frá Bjarnastöðum Jarpur 9 Trausti Sigurður Halldórsson, Guðjón Sigurliði Sigurðsson Markús frá Langholtsparti Sending frá Bjarnastöðum
12 12 V Arnar Bjarki Sigurðarson Rebekka frá Kjartansstöðum Rauður 8 Logi Snæbjörn Þorkelsson, Sunnuhvoll ehf Arður frá Brautarholti Krúna frá Kjartansstöðum
13 13 V Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikálóttur 10 Sindri Vilborg Smáradóttir Álfasteinn frá Selfossi Gyðja frá Ey II
14 14 V Kristín Lárusdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn 8 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
15 15 V Guðbrandur Magnússon Elding frá Efstu-Grund Rauður 10 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Þokki frá Kýrholti Katla frá Ytri-Skógum
16 16 V Hlynur Guðmundsson Orka frá Ytri-Skógum Rauðskjótt 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ



Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 251
Gestir í dag: 28
Flettingar í gær: 396
Gestir í gær: 31
Samtals flettingar: 880128
Samtals gestir: 125446
Tölur uppfærðar: 14.11.2018 12:11:42