Hestamannafélagið Sindri


09.06.2016 22:19

Ráslisti - Gæðingakeppni


Ráslisti
B flokkur
Nr Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Aðgát frá Víðivöllum fremri Kristín Lárusdóttir Brúnn 8 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár/brúnn  8 Sindri Vilborg Smáradóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
3 Arfur frá Eyjarhólum Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk 9 Sindri Þorlákur Sindri Björnsson, Halldóra Jónína Gylfadóttir Andvari frá Ey I Brynja frá Eyjarhólum
4 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn 8 Freyfaxi Friðrik Ingi Ingólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
5 Vaka frá Miðhúsum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauðstjörnóttur 9 Hornfirðingur Hlynur Guðmundsson, Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir Njáll frá Hvolsvelli Franziska frá Miðhúsum
6 Forni frá Fornusöndum Kristín Lárusdóttir Brúnn 8 Sindri Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri-Skógum
7 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur 9 Sindri Vilborg Smáradóttir Sámur frá Litlu-Brekku Þraut frá Glæsibæ 2
                 
Barnaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Brenna frá Efstu-Grund Rauður 12 Sindri Sigurjón Sigurðsson Númi frá Þóroddsstöðum Katla frá Ytri-Skógum
2 Elín Gróa Kjartansdóttir Glóðar frá Reynistað Rauðstjörnóttur 10 Sindri Elín Gróa Kjartansdóttir Spyrnir frá Sigríðarstöðum Skessa 32 frá Reynistað
3 Sunna Lind Sigurjónsdóttir Máttur frá Miðhúsum Jarpskjóttur 7 Sindri Hlynur Guðmundsson, Magnús Halldórsson, Sigurður Sigurjónss Fróði frá Bræðratungu Brana frá Miðhúsum
                 
Unglingaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Heiðbjört frá Mýrarlóni Bleikálóttur stjörnótt 10 Sindri Ólöf Sigurlína Einarsdóttir, Guðmundur Baldvinsson Heiðar frá Hólabaki Menja frá Akureyri
2 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Fúga frá Skálakoti Jarpur 7 Sindri Guðmundur Jón Viðarsson Tónn frá Ólafsbergi Syrpa frá Skálakoti
3 Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnstjörnóttur 14 Sindri Vilborg Smáradóttir Gustur frá Hóli Gerpla frá Skarði
4 Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður 12 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hvinur frá Egilsstaðakoti Iða frá Mosfelli
                 
Ungmennaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Harpa Rún Jóhannsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauðtvísjörnóttur 11 Sindri Hjördís Rut Jónsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Sýn frá Hafsteinsstöðum
2 Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður 10 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
3 Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn 9 Sindri Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
4 Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur 14 Sindri   Andvari frá Ey Orka frá Hala
5 Kristín Erla Benediktsdóttir Atlas frá Heiði Grár/moldótt tvístjörnótt 11 Sindri Kristín Erla Benediktsdóttir Ketill frá Heiði Von frá Kaldbak
6 Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Móbrúnn 17 Sindri Harpa Rún Jóhannsdóttir Sproti frá Hæli Orka frá Írafossi
                 
A flokkur
Nr Hestur Knapi Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Erpur frá Efri-Gróf Þorsteinn Björn Einarsson Jarpstjörnóttur 11 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Vísir frá Syðri-Gróf 1 Nóra frá Efri-Gróf
2 Orka frá Ytri-Skógum Hlynur Guðmundsson Rauðskjóttur 7 Fákur Hlynur Guðmundsson Bliki annar frá Strönd Rauðstjarna frá Hraunbæ
3 Assa frá Guttormshaga Jóhannes Óli Kjartansson Brúnn 9 Kópur Jón Þröstur Jóhannesson Hágangur frá Narfastöðum Hugrún Ösp frá Guttormshaga
4 Fáfnir frá Oddakoti Þráinn Ragnarsson Jarpur 8 Sindri Þráinn V Ragnarsson Kalmann frá Ólafsbergi Adda frá Ásmundarstöðum
5 Frigg frá Eyjarhólum Bjarney Jóna Unnsteinsd. Rauður/dökk 9 Sindri Þorlákur Sindri Björnsson Andvari frá Ey I Dimma frá Eyjarhólum
6 Elding frá Efstu-Grund Guðbrandur Magnússon Rauður 10 Kópur Kristín Lárusdóttir, Guðbrandur Magnússon Þokki frá Kýrholti Katla frá Ytri-Skógum
7 Álvar frá Hrygg Páll Bragi Hólmarsson Jarpskjóttur 7 Kópur Gísli K Kjartansson, Geirland ehf Álfur frá Selfossi Brá frá Háholti
8 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson Móálóttur 7 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson, Ragnar Sævar Þorsteinsson Hróður frá Hvolsvelli Ör frá Ytri-Sólheimum II
9 Eldey frá Efstu-Grund Hlynur Guðmundsson Rauður 9 Sindri Sigríður Lóa Gissurardóttir Platon frá Sauðárkróki Kvika frá Hvassafelli
                 
Pollaflokkur
Nr Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 Eyrún Eva Guðjónsdóttir Von frá Syðsta-Ósi Rauðblesótt, 11v 8 Sindri Makki ehf Fjalar frá Flugumýri ll Drottning frá Syðsta-Ósi
2 Björn Vignir Ingason Hylling frá Pétursey Jörp, 10v 8 Sindri Birgitta Rós Ingadóttir Krókur frá Ásmundarstöðum Elja frá Steinum
3 Kristín Gyða Einarsdóttir Gola frá Ytri-Sólheimum Rauð, 16v 7 Sindri Petra Kristín Kristinsdóttir Sólon frá Hóli Elding frá Eyvindarmúla



Nafn:

Vefstjóri: Vilborg Smáradóttir

Um:

Minningarsjóður um Óskar Sigurð Þorsteinsson. Hægt er að styrkja sjóðinn með kaupum á minningarkortum að lágmarki 1000 kr hjá: Hjördísi Rut; sudur-foss@simnet.is s: 861-0294, Vilborgu; isbud@simnet.is s: 867-1486, Ástu Öldu; skasta15@gmail.com s: 848-1861. Sjóðurinn styrkir æskulýðsstarf Hmf Sindra.

Kennitala:

540776-0169

Bankanúmer:

0317-26-100622

Tenglar


Flettingar í dag: 78
Gestir í dag: 29
Flettingar í gær: 99
Gestir í gær: 28
Samtals flettingar: 861197
Samtals gestir: 123772
Tölur uppfærðar: 26.9.2018 11:36:04